23.10.2026 21:30 • United States • NBA Including Playoffs 2026/2027

Utah Jazz - New Orleans Pelicans Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Utah Jazz và New Orleans Pelicans sẽ diễn ra vào lúc 21:30 ngày 23.10.2026.

Utah Jazz
Utah Jazz
—
New Orleans Pelicans
New Orleans Pelicans

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Utah Jazz vs New Orleans Pelicans được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Utah Jazz'' ở tỷ lệ cược -141, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Over/Under 237.5
Under
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước
Home Away
Utah Jazz
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Utah Jazz - New Orleans Pelicans theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, MVP (xếp hạng 2003 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 7.1 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Utah Jazz (-141) trong kèo cược Home Away. Mặt khác, Zhubiitis (xếp hạng ở 2041) đưa ra mẹo cược với +105 cho Under (Over/Under 237.5) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 10.5.

MVP
MVP
Xếp hạng 2003/1957
Lợi nhuận : -1186.43
Home Away
-141 for Utah Jazz
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.10
Zhubiitis
Zhubiitis
Xếp hạng 2041/1957
Lợi nhuận : -1949.84
Over/Under 237.5
+105 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.50

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Utah Jazz - New Orleans Pelicans theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, MVP (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -2.16%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 7.1 bằng cách đặt cược 10 vào Utah Jazz (-141) trong thị trường Home Away. Tiếp theo, có Zhubiitis với tỷ suất lợi nhuận -3.09%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Under (+105) trong thị trường Over/Under 237.5. Lợi nhuận ước tính là 10.5.

MVP
MVP
Xếp hạng 775/1957
Hiệu suất : -2.16%
Home Away
-141 for Utah Jazz
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.10
Zhubiitis
Zhubiitis
Xếp hạng 844/1957
Hiệu suất : -3.09%
Over/Under 237.5
+105 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.50

Mẹo cược của JohnnyBet cho Utah Jazz - New Orleans Pelicans bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! Zhubiitis, với tham số ODI là -13.6 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược +105 cho Under trong thị trường Over/Under 237.5. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 10.5. MVP (ODI: -286.87) đặt cược để kiếm lợi nhuận 7.1 bằng cách đặt 10 vào Utah Jazz (-141) trong kèo cược Home Away.

Zhubiitis
Zhubiitis
Xếp hạng 1846/1957
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -13.6
Over/Under 237.5
+105 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.50
MVP
MVP
Xếp hạng 2025/1957
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -286.87
Home Away
-141 for Utah Jazz
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.10

Mẹo cược từ AI cho trận Utah Jazz vs New Orleans Pelicans

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Utah Jazz vs New Orleans Pelicans là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Utah Jazz trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược -141, với số tiền đặt cược là 10, từ MVP. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Under (+105) trong thị trường Over/Under 237.5 với số tiền cược là 10 từ Zhubiitis.

Home Away
-141 for Utah Jazz
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.10
Over/Under 237.5
+105 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.50

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Utah Jazz vs New Orleans Pelicans. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Utah Jazz (tỷ lệ cược -141). Trong khi đó, một chiến thắng cho New Orleans Pelicans (+106) nhận được 0% số phiếu bầu.

1 100%
2 0%

Utah Jazz vs New Orleans Pelicans Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -141 cho Utah Jazz (Home Away)
Mẹo 2:
Tỷ lệ cược +105 cho Under (Over/Under 237.5)
Chơi có trách nhiệm 18+