23.10.2026 13:30 • Germany • DEL 2026/2027

Thomas Sabo Ice Tigers - Krefeld Pinguine Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Thomas Sabo Ice Tigers và Krefeld Pinguine sẽ diễn ra vào lúc 13:30 ngày 23.10.2026.

Thomas Sabo Ice Tigers
Thomas Sabo Ice Tigers
—
Krefeld Pinguine
Krefeld Pinguine

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Thomas Sabo Ice Tigers vs Krefeld Pinguine được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Draw Away' với kết quả dự đoán ''Thomas Sabo Ice Tigers'' ở tỷ lệ cược -10000, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Draw Away
Thomas Sabo Ice Tigers
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Thomas Sabo Ice Tigers - Krefeld Pinguine theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, abreujg78 (xếp hạng 2068 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 0.1 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Thomas Sabo Ice Tigers (-10000) trong kèo cược Home Draw Away.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 2068/1957
Lợi nhuận : -39203.9
Home Draw Away
-10000 for Thomas Sabo Ice Tigers
10/10
Lợi nhuận ước tính 0.10

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Thomas Sabo Ice Tigers - Krefeld Pinguine theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, abreujg78 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -17.82%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 0.1 bằng cách đặt cược 10 vào Thomas Sabo Ice Tigers (-10000) trong thị trường Home Draw Away.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1486/1957
Hiệu suất : -17.82%
Home Draw Away
-10000 for Thomas Sabo Ice Tigers
10/10
Lợi nhuận ước tính 0.10

Mẹo cược của JohnnyBet cho Thomas Sabo Ice Tigers - Krefeld Pinguine bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! abreujg78, với tham số ODI là -45442.1 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -10000 cho Thomas Sabo Ice Tigers trong thị trường Home Draw Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 0.1.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 2065/1957
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -45442.1
Home Draw Away
-10000 for Thomas Sabo Ice Tigers
10/10
Lợi nhuận ước tính 0.10

Mẹo cược từ AI cho trận Thomas Sabo Ice Tigers vs Krefeld Pinguine

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Thomas Sabo Ice Tigers vs Krefeld Pinguine là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Thomas Sabo Ice Tigers trong thị trường Home Draw Away, với tỷ lệ cược -10000, với số tiền đặt cược là 10, từ abreujg78.

Home Draw Away
-10000 for Thomas Sabo Ice Tigers
10/10
Lợi nhuận ước tính 0.10

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Thomas Sabo Ice Tigers vs Krefeld Pinguine. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu là chiến thắng cho Thomas Sabo Ice Tigers (tỷ lệ cược là -10000). Trong khi đó, chiến thắng cho Krefeld Pinguine đã nhận được 0% số phiếu, với 0% dự đoán là hòa.

1 100%
X 0%
2 0%

Thomas Sabo Ice Tigers vs Krefeld Pinguine Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -10000 cho Thomas Sabo Ice Tigers (Home Draw Away)
Chơi có trách nhiệm 18+