24.10.2026 17:00 • United States • NCAA 2026/2027

Southern Mississippi Golden Eagles - Louisiana-Lafayette Ragin' Cajuns Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Southern Mississippi Golden Eagles và Louisiana-Lafayette Ragin' Cajuns sẽ diễn ra vào lúc 17:00 ngày 24.10.2026.

Southern Mississippi Golden Eagles
—
Louisiana-Lafayette Ragin' Cajuns

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Southern Mississippi Golden Eagles vs Louisiana-Lafayette Ragin' Cajuns được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Southern Mississippi Golden Eagles'' ở tỷ lệ cược +314, được 1 trong tổng số 2 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Southern Mississippi Golden Eagles
50%
1 trong số 2 tipster người mách nước
Over/Under 56.5
Under
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Southern Mississippi Golden Eagles - Louisiana-Lafayette Ragin' Cajuns theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, DaBigBadWolf (xếp hạng 2038 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 5.0 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Under (-200) trong kèo cược Over/Under 56.5. Mặt khác, aphrodite (xếp hạng ở 2065) đưa ra mẹo cược với +314 cho Southern Mississippi Golden Eagles (Home Away) bằng cách đặt cược 8 để có được lợi nhuận ước tính là 25.12. Tipster người mách nước có lợi nhuận cao thứ ba (2067 trong mùa giải này), Wilhelmine ước tính sẽ thu được 2.6 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào -385 cho Louisiana-Lafayette Ragin' Cajuns trong thị trường Home Away.

DaBigBadWolf
DaBigBadWolf
Xếp hạng 2038/1959
Lợi nhuận : -1847.5
Over/Under 56.5
-200 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.00
aphrodite
aphrodite
Xếp hạng 2065/1959
Lợi nhuận : -5019.49
Home Away
+314 for Southern Mississippi Golden Eagles
8/10
Lợi nhuận ước tính 25.12
Wilhelmine
Wilhelmine
Xếp hạng 2067/1959
Lợi nhuận : -8936.46
Home Away
-385 for Louisiana-Lafayette Ragin' Cajuns
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.60

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Southern Mississippi Golden Eagles - Louisiana-Lafayette Ragin' Cajuns theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, DaBigBadWolf (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -4.61%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 5.0 bằng cách đặt cược 10 vào Under (-200) trong thị trường Over/Under 56.5. Tiếp theo, có aphrodite với tỷ suất lợi nhuận -6.56%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 8 cho Southern Mississippi Golden Eagles (+314) trong thị trường Home Away. Lợi nhuận ước tính là 25.12. Wilhelmine (tỷ suất lợi nhuận -7.03%) đã chọn mức cược -385 cho Louisiana-Lafayette Ragin' Cajuns trong thị trường Home Away. Đặt cược 10 sẽ mang lại lợi nhuận 2.6 nếu đúng.

DaBigBadWolf
DaBigBadWolf
Xếp hạng 972/1959
Hiệu suất : -4.61%
Over/Under 56.5
-200 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.00
aphrodite
aphrodite
Xếp hạng 1106/1959
Hiệu suất : -6.56%
Home Away
+314 for Southern Mississippi Golden Eagles
8/10
Lợi nhuận ước tính 25.12
Wilhelmine
Wilhelmine
Xếp hạng 1131/1959
Hiệu suất : -7.03%
Home Away
-385 for Louisiana-Lafayette Ragin' Cajuns
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.60

Mẹo cược của JohnnyBet cho Southern Mississippi Golden Eagles - Louisiana-Lafayette Ragin' Cajuns bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! DaBigBadWolf, với tham số ODI là -43.03 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -200 cho Under trong thị trường Over/Under 56.5. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 5.0. aphrodite (ODI: -4237.54) đặt cược để kiếm lợi nhuận 25.12 bằng cách đặt 8 vào Southern Mississippi Golden Eagles (+314) trong kèo cược Home Away. Xếp thứ ba trong bảng xếp hạng chung (ODI: -15598.6), Wilhelmine, đã chọn thị trường Home Away bằng cách đặt cược 10 với tỷ lệ cược -385 cho Louisiana-Lafayette Ragin' Cajuns, ước tính lợi nhuận là 2.6.

DaBigBadWolf
DaBigBadWolf
Xếp hạng 1942/1959
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -43.03
Over/Under 56.5
-200 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.00
aphrodite
aphrodite
Xếp hạng 2060/1959
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -4237.54
Home Away
+314 for Southern Mississippi Golden Eagles
8/10
Lợi nhuận ước tính 25.12
Wilhelmine
Wilhelmine
Xếp hạng 2064/1959
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -15598.6
Home Away
-385 for Louisiana-Lafayette Ragin' Cajuns
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.60

Mẹo cược từ AI cho trận Southern Mississippi Golden Eagles vs Louisiana-Lafayette Ragin' Cajuns

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Southern Mississippi Golden Eagles vs Louisiana-Lafayette Ragin' Cajuns là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Under trong thị trường Over/Under 56.5, với tỷ lệ cược -200, với số tiền đặt cược là 10, từ DaBigBadWolf. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Southern Mississippi Golden Eagles (+314) trong thị trường Home Away với số tiền cược là 8 từ aphrodite. Theo thuật toán thì kèo cược có khả năng thắng cao thứ ba là Louisiana-Lafayette Ragin' Cajuns trong thị trường Home Away, trong đó Wilhelmine đang đặt 10 với tỷ lệ cược là -385.

Over/Under 56.5
-200 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.00
Home Away
+314 for Southern Mississippi Golden Eagles
8/10
Lợi nhuận ước tính 25.12
Home Away
-385 for Louisiana-Lafayette Ragin' Cajuns
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.60

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Southern Mississippi Golden Eagles vs Louisiana-Lafayette Ragin' Cajuns. Dự đoán hàng đầu, với 50% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Southern Mississippi Golden Eagles (tỷ lệ cược +314). Trong khi đó, một chiến thắng cho Louisiana-Lafayette Ragin' Cajuns (-385) nhận được 50% số phiếu bầu.

1 50%
2 50%

Southern Mississippi Golden Eagles vs Louisiana-Lafayette Ragin' Cajuns Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -200 cho Under (Over/Under 56.5)
Mẹo 2:
Tỷ lệ cược +314 cho Southern Mississippi Golden Eagles (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+