23.10.2026 16:15 • Peru • Liga 1 - Clausura 2026

Atletico Grau - Asociacion Deportiva Tarma Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Atletico Grau và Asociacion Deportiva Tarma sẽ diễn ra vào lúc 16:15 ngày 23.10.2026.

Atlético Grau
Atletico Grau
—
Asociacion Deportiva Tarma
Asociacion Deportiva Tarma

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Atletico Grau vs Asociacion Deportiva Tarma được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Draw Away' với kết quả dự đoán ''Atletico Grau'' ở tỷ lệ cược -135, được 3 trong tổng số 3 người dùng . Một kèo cược phổ biến khác là 'Asian Handicap (0.25)' với kết quả 'Atletico Grau (+0.25), money back on draw' (tỷ lệ cược -400) được 100% lựa chọn. Thứ ba, cược ''Asian Handicap (0)'' với kết quả 'Asociacion Deportiva Tarma (0), money back on draw' ở tỷ lệ cược +254 đã được 1 trên tổng số 1 tipsters người mách nước (100%) dự đoán.

Loại cược phổ biết nhất:

Home Draw Away
Atletico Grau
100%
3 trong số 3 tipster người mách nước
Asian Handicap (0.25)
Atletico Grau (+0.25), money back on draw
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước
Correct Score
2:1
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Atletico Grau - Asociacion Deportiva Tarma theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, M.Krapka (xếp hạng 2 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 17.84 lợi nhuận bằng cách đặt cược 8 vào Over (+223) trong kèo cược Over/Under 3.5. Mặt khác, Gsoko (xếp hạng ở 1274) đưa ra mẹo cược với -137 cho Atletico Grau (Home Draw Away) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 7.3. Tipster người mách nước có lợi nhuận cao thứ ba (1861 trong mùa giải này), Adrian Valerio Amundary ước tính sẽ thu được 7.3 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào -137 cho Atletico Grau trong thị trường Home Draw Away.

M.Krapka
M.Krapka
Xếp hạng 2/1961
Lợi nhuận : 424.26
Over/Under 3.5
+223 for Over
8/10
Lợi nhuận ước tính 17.84
Gsoko
Xếp hạng 1274/1961
Lợi nhuận : -36.12
Home Draw Away
-137 for Atletico Grau
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.30
Adrian Valerio Amundary
Adrian Valerio Amundary
Xếp hạng 1861/1961
Lợi nhuận : -360.92
Home Draw Away
-137 for Atletico Grau
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.30
demianito
demianito
Xếp hạng 1968/1961
Lợi nhuận : -814.84
Asian Handicap (0)
+254 for Asociacion Deportiva Tarma (0), money back on draw
8/10
Lợi nhuận ước tính 20.32
Galstan
Galstan
Xếp hạng 1971/1961
Lợi nhuận : -830.24
Home Draw Away
-135 for Atletico Grau
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.40
1 2

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Atletico Grau - Asociacion Deportiva Tarma theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, M.Krapka (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 2.81%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 17.84 bằng cách đặt cược 8 vào Over (+223) trong thị trường Over/Under 3.5. Tiếp theo, có Galstan với tỷ suất lợi nhuận -4.03%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Atletico Grau (-135) trong thị trường Home Draw Away. Lợi nhuận ước tính là 7.4. mich81 (tỷ suất lợi nhuận -4.62%) đã chọn mức cược +760 cho 2:1 trong thị trường Correct Score. Đặt cược 6 sẽ mang lại lợi nhuận 45.6 nếu đúng.

M.Krapka
M.Krapka
Xếp hạng 505/1961
Hiệu suất : 2.81%
Over/Under 3.5
+223 for Over
8/10
Lợi nhuận ước tính 17.84
Galstan
Galstan
Xếp hạng 920/1961
Hiệu suất : -4.03%
Home Draw Away
-135 for Atletico Grau
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.40
mich81
mich81
Xếp hạng 975/1961
Hiệu suất : -4.62%
Correct Score
+760 for 2:1
6/10
Lợi nhuận ước tính 45.60
Adrian Valerio Amundary
Adrian Valerio Amundary
Xếp hạng 989/1961
Hiệu suất : -4.83%
Home Draw Away
-137 for Atletico Grau
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.30
szem55
szem55
Xếp hạng 1145/1961
Hiệu suất : -7.37%
Asian Handicap (0.25)
-400 for Atletico Grau (+0.25), money back on draw
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.50
1 2

Mẹo cược của JohnnyBet cho Atletico Grau - Asociacion Deportiva Tarma bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! demianito, với tham số ODI là 511.96 đặt cược 8 vào tỷ lệ cược +254 cho Asociacion Deportiva Tarma (0), money back on draw trong thị trường Asian Handicap (0). Nó sẽ mang lại lợi nhuận 20.32. mich81 (ODI: 445.52) đặt cược để kiếm lợi nhuận 45.6 bằng cách đặt 6 vào 2:1 (+760) trong kèo cược Correct Score. Xếp thứ ba trong bảng xếp hạng chung (ODI: 33.6), Galstan, đã chọn thị trường Home Draw Away bằng cách đặt cược 10 với tỷ lệ cược -135 cho Atletico Grau, ước tính lợi nhuận là 7.4.

demianito
demianito
Xếp hạng 18/1961
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 511.96
Asian Handicap (0)
+254 for Asociacion Deportiva Tarma (0), money back on draw
8/10
Lợi nhuận ước tính 20.32
mich81
mich81
Xếp hạng 21/1961
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 445.52
Correct Score
+760 for 2:1
6/10
Lợi nhuận ước tính 45.60
Galstan
Galstan
Xếp hạng 128/1961
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 33.6
Home Draw Away
-135 for Atletico Grau
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.40
M.Krapka
M.Krapka
Xếp hạng 185/1961
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 16.53
Over/Under 3.5
+223 for Over
8/10
Lợi nhuận ước tính 17.84
Gsoko
Xếp hạng 1661/1961
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -3.19
Home Draw Away
-137 for Atletico Grau
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.30
1 2

Mẹo cược từ AI cho trận Atletico Grau vs Asociacion Deportiva Tarma

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Atletico Grau vs Asociacion Deportiva Tarma là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Over trong thị trường Over/Under 3.5, với tỷ lệ cược +223, với số tiền đặt cược là 8, từ M.Krapka. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Atletico Grau (-137) trong thị trường Home Draw Away với số tiền cược là 10 từ Gsoko. Theo thuật toán thì kèo cược có khả năng thắng cao thứ ba là Atletico Grau trong thị trường Home Draw Away, trong đó Adrian Valerio Amundary đang đặt 10 với tỷ lệ cược là -137.

Over/Under 3.5
+223 for Over
8/10
Lợi nhuận ước tính 17.84
Home Draw Away
-137 for Atletico Grau
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.30
Home Draw Away
-137 for Atletico Grau
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.30
Asian Handicap (0)
+254 for Asociacion Deportiva Tarma (0), money back on draw
8/10
Lợi nhuận ước tính 20.32
Home Draw Away
-135 for Atletico Grau
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.40
1 2

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Atletico Grau vs Asociacion Deportiva Tarma. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu là chiến thắng cho Atletico Grau (tỷ lệ cược là -135). Trong khi đó, chiến thắng cho Asociacion Deportiva Tarma (+409) đã nhận được 0% số phiếu, với 0% dự đoán là hòa (+271).

1 100%
X 0%
2 0%
Dự đoán:
Tỷ lệ cược +760 cho Atletico Grau 2:1 Asociacion Deportiva Tarma

Atletico Grau vs Asociacion Deportiva Tarma Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +223 cho Over (Over/Under 3.5)
Mẹo 2:
Tỷ lệ cược -137 cho Atletico Grau (Home Draw Away)
Chơi có trách nhiệm 18+