02.08.2026 11:30 South Africa Premiership 2026/2027

Siwelele FC - TS Galaxy Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Siwelele FC và TS Galaxy sẽ diễn ra vào lúc 11:30 ngày 02.08.2026.

Siwelele FC
TS Galaxy
TS Galaxy

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Siwelele FC vs TS Galaxy được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Draw Away' với kết quả dự đoán ''Siwelele FC'' ở tỷ lệ cược +122, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Draw Away
Siwelele FC
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Siwelele FC - TS Galaxy theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Junior Kingombe (xếp hạng 1 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 12.2 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Siwelele FC (+122) trong kèo cược Home Draw Away.

Junior Kingombe
Xếp hạng 1/402
Lợi nhuận : 0.0
Home Draw Away
+122 for Siwelele FC
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.20

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Siwelele FC - TS Galaxy theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, Junior Kingombe (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 0.0%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 12.2 bằng cách đặt cược 10 vào Siwelele FC (+122) trong thị trường Home Draw Away.

Junior Kingombe
Xếp hạng 1/402
Hiệu suất : 0.0%
Home Draw Away
+122 for Siwelele FC
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.20

Mẹo cược của JohnnyBet cho Siwelele FC - TS Galaxy bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! Junior Kingombe , với tham số ODI là 0.0 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược +122 cho Siwelele FC trong thị trường Home Draw Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 12.2.

Junior Kingombe
Xếp hạng 1/402
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 0.0
Home Draw Away
+122 for Siwelele FC
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.20

Mẹo cược từ AI cho trận Siwelele FC vs TS Galaxy

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Siwelele FC vs TS Galaxy là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Siwelele FC trong thị trường Home Draw Away, với tỷ lệ cược +122, với số tiền đặt cược là 10, từ Junior Kingombe .

Home Draw Away
+122 for Siwelele FC
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.20

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Siwelele FC vs TS Galaxy. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu là chiến thắng cho Siwelele FC (tỷ lệ cược là +122). Trong khi đó, chiến thắng cho TS Galaxy (+257) đã nhận được 0% số phiếu, với 0% dự đoán là hòa (+179).

1 100%
X 0%
2 0%

Siwelele FC vs TS Galaxy Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +122 cho Siwelele FC (Home Draw Away)
Chơi có trách nhiệm 18+