01.08.2026 17:45 Mexico Liga de Expansion MX 2026/2027

Cruz Azul Hidalgo - Venados Merida FC Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Cruz Azul Hidalgo và Venados Merida FC sẽ diễn ra vào lúc 17:45 ngày 01.08.2026.

Cruz Azul Hidalgo
Venados Merida FC
Venados Merida FC

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Cruz Azul Hidalgo vs Venados Merida FC được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Draw Away' với kết quả dự đoán ''Cruz Azul Hidalgo'' ở tỷ lệ cược +158, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Draw Away
Cruz Azul Hidalgo
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Cruz Azul Hidalgo - Venados Merida FC theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, abreujg78 (xếp hạng 1 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 15.8 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Cruz Azul Hidalgo (+158) trong kèo cược Home Draw Away.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1/329
Lợi nhuận : 0.0
Home Draw Away
+158 for Cruz Azul Hidalgo
10/10
Lợi nhuận ước tính 15.80

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Cruz Azul Hidalgo - Venados Merida FC theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, abreujg78 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 0.0%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 15.8 bằng cách đặt cược 10 vào Cruz Azul Hidalgo (+158) trong thị trường Home Draw Away.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1/329
Hiệu suất : 0.0%
Home Draw Away
+158 for Cruz Azul Hidalgo
10/10
Lợi nhuận ước tính 15.80

Mẹo cược của JohnnyBet cho Cruz Azul Hidalgo - Venados Merida FC bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! abreujg78, với tham số ODI là 0.0 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược +158 cho Cruz Azul Hidalgo trong thị trường Home Draw Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 15.8.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1/329
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 0.0
Home Draw Away
+158 for Cruz Azul Hidalgo
10/10
Lợi nhuận ước tính 15.80

Mẹo cược từ AI cho trận Cruz Azul Hidalgo vs Venados Merida FC

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Cruz Azul Hidalgo vs Venados Merida FC là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Cruz Azul Hidalgo trong thị trường Home Draw Away, với tỷ lệ cược +158, với số tiền đặt cược là 10, từ abreujg78.

Home Draw Away
+158 for Cruz Azul Hidalgo
10/10
Lợi nhuận ước tính 15.80

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Cruz Azul Hidalgo vs Venados Merida FC. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu là chiến thắng cho Cruz Azul Hidalgo (tỷ lệ cược là +158). Trong khi đó, chiến thắng cho Venados Merida FC (+186) đã nhận được 0% số phiếu, với 0% dự đoán là hòa (+219).

1 100%
X 0%
2 0%

Cruz Azul Hidalgo vs Venados Merida FC Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +158 cho Cruz Azul Hidalgo (Home Draw Away)
Chơi có trách nhiệm 18+