24.10.2026 03:00 • World • T20 Series 2025/2026

New Zealand - Ấn Độ Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa New Zealand và Ấn Độ sẽ diễn ra vào lúc 03:00 ngày 24.10.2026.

New Zealand
New Zealand
—
Ấn Độ

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận New Zealand vs Ấn Độ được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Ấn Độ'' ở tỷ lệ cược -135, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Ấn Độ
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho New Zealand - Ấn Độ theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, DaBigBadWolf (xếp hạng 2038 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 7.4 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Ấn Độ (-135) trong kèo cược Home Away.

DaBigBadWolf
DaBigBadWolf
Xếp hạng 2038/1964
Lợi nhuận : -1847.5
Home Away
-135 for Ấn Độ
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.40

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho New Zealand - Ấn Độ theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, DaBigBadWolf (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -4.61%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 7.4 bằng cách đặt cược 10 vào Ấn Độ (-135) trong thị trường Home Away.

DaBigBadWolf
DaBigBadWolf
Xếp hạng 972/1964
Hiệu suất : -4.61%
Home Away
-135 for Ấn Độ
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.40

Mẹo cược của JohnnyBet cho New Zealand - Ấn Độ bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! DaBigBadWolf, với tham số ODI là -43.03 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -135 cho Ấn Độ trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 7.4.

DaBigBadWolf
DaBigBadWolf
Xếp hạng 1942/1964
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -43.03
Home Away
-135 for Ấn Độ
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.40

Mẹo cược từ AI cho trận New Zealand vs Ấn Độ

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu New Zealand vs Ấn Độ là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Ấn Độ trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược -135, với số tiền đặt cược là 10, từ DaBigBadWolf.

Home Away
-135 for Ấn Độ
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.40

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa New Zealand vs Ấn Độ. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Ấn Độ (tỷ lệ cược -135). Một chiến thắng cho New Zealand (+114) nhận được 0% số phiếu bầu.

1 0%
2 100%

New Zealand vs Ấn Độ Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -135 cho Ấn Độ (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+