28.07.2026 06:20 Czech Republic ATP Challenger Liberec 2026

Kilian Feldbausch - Harold Mayot Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Kilian Feldbausch và Harold Mayot sẽ diễn ra vào lúc 06:20 ngày 28.07.2026.

Kilian Feldbausch
Harold Mayot

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Kilian Feldbausch vs Harold Mayot được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Harold Mayot'' ở tỷ lệ cược +242, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Harold Mayot
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Kilian Feldbausch - Harold Mayot theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, staruszek (xếp hạng 2009 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 19.36 lợi nhuận bằng cách đặt cược 8 vào Harold Mayot (+242) trong kèo cược Home Away.

staruszek
staruszek
Xếp hạng 2009/2009
Lợi nhuận : -311.2
Home Away
+242 for Harold Mayot
8/10
Lợi nhuận ước tính 19.36

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Kilian Feldbausch - Harold Mayot theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, staruszek (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -8.76%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 19.36 bằng cách đặt cược 8 vào Harold Mayot (+242) trong thị trường Home Away.

staruszek
staruszek
Xếp hạng 1084/2009
Hiệu suất : -8.76%
Home Away
+242 for Harold Mayot
8/10
Lợi nhuận ước tính 19.36

Mẹo cược của JohnnyBet cho Kilian Feldbausch - Harold Mayot bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! staruszek, với tham số ODI là -5.02 đặt cược 8 vào tỷ lệ cược +242 cho Harold Mayot trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 19.36.

staruszek
staruszek
Xếp hạng 1922/2009
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -5.02
Home Away
+242 for Harold Mayot
8/10
Lợi nhuận ước tính 19.36

Mẹo cược từ AI cho trận Kilian Feldbausch vs Harold Mayot

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Kilian Feldbausch vs Harold Mayot là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Harold Mayot trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược +242, với số tiền đặt cược là 8, từ staruszek.

Home Away
+242 for Harold Mayot
8/10
Lợi nhuận ước tính 19.36

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Kilian Feldbausch vs Harold Mayot. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Harold Mayot (tỷ lệ cược +242). Một chiến thắng cho Kilian Feldbausch (-286) nhận được 0% số phiếu bầu.

1 0%
2 100%

Kilian Feldbausch vs Harold Mayot Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +242 cho Harold Mayot (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+