28.07.2026 19:30 United States WTA Memphis 2026

Renata Zarazua - McCartney Kessler Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Renata Zarazua và McCartney Kessler sẽ diễn ra vào lúc 19:30 ngày 28.07.2026.

Renata Zarazua
McCartney Kessler

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Renata Zarazua vs McCartney Kessler được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''McCartney Kessler'' ở tỷ lệ cược -333, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
McCartney Kessler
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Renata Zarazua - McCartney Kessler theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, betterman (xếp hạng 1994 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 3.0 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào McCartney Kessler (-333) trong kèo cược Home Away.

betterman
Xếp hạng 1994/2009
Lợi nhuận : -295.46
Home Away
-333 for McCartney Kessler
10/10
Lợi nhuận ước tính 3.00

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Renata Zarazua - McCartney Kessler theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, betterman (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -9.39%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 3.0 bằng cách đặt cược 10 vào McCartney Kessler (-333) trong thị trường Home Away.

betterman
Xếp hạng 1106/2009
Hiệu suất : -9.39%
Home Away
-333 for McCartney Kessler
10/10
Lợi nhuận ước tính 3.00

Mẹo cược của JohnnyBet cho Renata Zarazua - McCartney Kessler bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! betterman, với tham số ODI là -13.03 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -333 cho McCartney Kessler trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 3.0.

betterman
Xếp hạng 2002/2009
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -13.03
Home Away
-333 for McCartney Kessler
10/10
Lợi nhuận ước tính 3.00

Mẹo cược từ AI cho trận Renata Zarazua vs McCartney Kessler

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Renata Zarazua vs McCartney Kessler là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào McCartney Kessler trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược -333, với số tiền đặt cược là 10, từ betterman.

Home Away
-333 for McCartney Kessler
10/10
Lợi nhuận ước tính 3.00

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Renata Zarazua vs McCartney Kessler. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho McCartney Kessler (tỷ lệ cược -333). Một chiến thắng cho Renata Zarazua (+276) nhận được 0% số phiếu bầu.

1 0%
2 100%

Renata Zarazua vs McCartney Kessler Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -333 cho McCartney Kessler (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+