31.07.2026 14:45 World Friendly Club Matches 2026 (Possible Format Change)

Crystal Palace FC - Al-Ula Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Crystal Palace FC và Al-Ula sẽ diễn ra vào lúc 14:45 ngày 31.07.2026.

Crystal Palace FC
Crystal Palace FC
Al-Ula

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Crystal Palace FC vs Al-Ula được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Draw Away' với kết quả dự đoán ''Crystal Palace FC'' ở tỷ lệ cược -323, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Draw Away
Crystal Palace FC
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước
Over/Under 1.5, 1st Half
Over
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Crystal Palace FC - Al-Ula theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, vovan888 (xếp hạng 127 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 3.1 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Crystal Palace FC (-323) trong kèo cược Home Draw Away. Mặt khác, Papadenis (xếp hạng ở 1999) đưa ra mẹo cược với -108 cho Over (Over/Under 1.5, 1st Half) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 9.3.

vovan888
vovan888
Xếp hạng 127/2056
Lợi nhuận : 41.58
Home Draw Away
-323 for Crystal Palace FC
10/10
Lợi nhuận ước tính 3.10
Papadenis
Papadenis
Xếp hạng 1999/2056
Lợi nhuận : -210.48
Over/Under 1.5, 1st Half
-108 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.30

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Crystal Palace FC - Al-Ula theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, vovan888 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 0.78%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 3.1 bằng cách đặt cược 10 vào Crystal Palace FC (-323) trong thị trường Home Draw Away. Tiếp theo, có Papadenis với tỷ suất lợi nhuận -5.11%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Over (-108) trong thị trường Over/Under 1.5, 1st Half. Lợi nhuận ước tính là 9.3.

vovan888
vovan888
Xếp hạng 648/2056
Hiệu suất : 0.78%
Home Draw Away
-323 for Crystal Palace FC
10/10
Lợi nhuận ước tính 3.10
Papadenis
Papadenis
Xếp hạng 926/2056
Hiệu suất : -5.11%
Over/Under 1.5, 1st Half
-108 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.30

Mẹo cược của JohnnyBet cho Crystal Palace FC - Al-Ula bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! Papadenis, với tham số ODI là 50.26 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -108 cho Over trong thị trường Over/Under 1.5, 1st Half. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 9.3. vovan888 (ODI: -41.33) đặt cược để kiếm lợi nhuận 3.1 bằng cách đặt 10 vào Crystal Palace FC (-323) trong kèo cược Home Draw Away.

Papadenis
Papadenis
Xếp hạng 98/2056
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 50.26
Over/Under 1.5, 1st Half
-108 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.30
vovan888
vovan888
Xếp hạng 2172/2056
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -41.33
Home Draw Away
-323 for Crystal Palace FC
10/10
Lợi nhuận ước tính 3.10

Mẹo cược từ AI cho trận Crystal Palace FC vs Al-Ula

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Crystal Palace FC vs Al-Ula là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Crystal Palace FC trong thị trường Home Draw Away, với tỷ lệ cược -323, với số tiền đặt cược là 10, từ vovan888. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Over (-108) trong thị trường Over/Under 1.5, 1st Half với số tiền cược là 10 từ Papadenis.

Home Draw Away
-323 for Crystal Palace FC
10/10
Lợi nhuận ước tính 3.10
Over/Under 1.5, 1st Half
-108 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.30

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Crystal Palace FC vs Al-Ula. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu là chiến thắng cho Crystal Palace FC (tỷ lệ cược là -323). Trong khi đó, chiến thắng cho Al-Ula (+665) đã nhận được 0% số phiếu, với 0% dự đoán là hòa (+494).

1 100%
X 0%
2 0%

Crystal Palace FC vs Al-Ula Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -323 cho Crystal Palace FC (Home Draw Away)
Mẹo 2:
Tỷ lệ cược -108 cho Over (Over/Under 1.5, 1st Half)
Chơi có trách nhiệm 18+