01.08.2026 10:00 Scotland Championship 2026/2027

Ayr United - Arbroath Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Ayr United và Arbroath sẽ diễn ra vào lúc 10:00 ngày 01.08.2026.

Ayr United
Ayr United
Arbroath
Arbroath

Chọn kèo bạn muốn!

Loại cược phổ biết nhất:

Over/Under 2.5
Over
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước
Double Chance
1X
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Ayr United - Arbroath theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, player92 (xếp hạng 13 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 4.1 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào 1X (-244) trong kèo cược Double Chance. Mặt khác, Wilhelmine (xếp hạng ở 2243) đưa ra mẹo cược với +127 cho Over (Over/Under 2.5) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 12.7.

player92
player92
Xếp hạng 13/2054
Lợi nhuận : 224.2
Double Chance
-244 for 1X
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.10
Wilhelmine
Wilhelmine
Xếp hạng 2243/2054
Lợi nhuận : -3123.54
Over/Under 2.5
+127 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.70

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Ayr United - Arbroath theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, player92 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 5.3%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 4.1 bằng cách đặt cược 10 vào 1X (-244) trong thị trường Double Chance. Tiếp theo, có Wilhelmine với tỷ suất lợi nhuận -6.42%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Over (+127) trong thị trường Over/Under 2.5. Lợi nhuận ước tính là 12.7.

player92
player92
Xếp hạng 525/2054
Hiệu suất : 5.3%
Double Chance
-244 for 1X
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.10
Wilhelmine
Wilhelmine
Xếp hạng 991/2054
Hiệu suất : -6.42%
Over/Under 2.5
+127 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.70

Mẹo cược của JohnnyBet cho Ayr United - Arbroath bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! player92, với tham số ODI là 11.05 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -244 cho 1X trong thị trường Double Chance. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 4.1. Wilhelmine (ODI: -325.56) đặt cược để kiếm lợi nhuận 12.7 bằng cách đặt 10 vào Over (+127) trong kèo cược Over/Under 2.5.

player92
player92
Xếp hạng 242/2054
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 11.05
Double Chance
-244 for 1X
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.10
Wilhelmine
Wilhelmine
Xếp hạng 2234/2054
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -325.56
Over/Under 2.5
+127 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.70

Mẹo với phân tích cho Ayr United - Arbroath

player92
player92
Xếp hạng 13/2054
Lợi nhuận : 224.2
Double Chance
-244 for 1X
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.10
Ayr United looks very good choice to win this game or play in draw against Arbroath. At frendly games Ayr United demonstrated much better form, they won all games and at Scotland cup they won both games, while Arbroath looked pretty poor. At head to head last game Ayr United won, so I expect them not to loose this game.

Mẹo cược từ AI cho trận Ayr United vs Arbroath

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Ayr United vs Arbroath là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào 1X trong thị trường Double Chance, với tỷ lệ cược -244, với số tiền đặt cược là 10, từ player92. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Over (+127) trong thị trường Over/Under 2.5 với số tiền cược là 10 từ Wilhelmine.

Double Chance
-244 for 1X
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.10
Over/Under 2.5
+127 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.70

Ayr United vs Arbroath Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -244 cho 1X (Double Chance)
Mẹo 2:
Tỷ lệ cược +127 cho Over (Over/Under 2.5)
Chơi có trách nhiệm 18+