28.08.2026 14:00 France Ligue 2 2026/2027

Clermont - FC Sochaux Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Clermont và FC Sochaux sẽ diễn ra vào lúc 14:00 ngày 28.08.2026.

Clermont
Clermont
FC Sochaux
FC Sochaux

Chọn kèo bạn muốn!

Loại cược phổ biết nhất:

Correct Score
1:2
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước
Home Draw Away
Draw
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Clermont - FC Sochaux theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Gergő Nemes-Simon (xếp hạng 81 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 50.16 lợi nhuận bằng cách đặt cược 6 vào 1:2 (+836) trong kèo cược Correct Score. Mặt khác, Kibetchemu (xếp hạng ở 1173) đưa ra mẹo cược với +195 cho Draw (Home Draw Away) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 19.5.

Gergő Nemes-Simon
Xếp hạng 81/1285
Lợi nhuận : 78.29
Correct Score
+836 for 1:2
6/10
Lợi nhuận ước tính 50.16
Kibetchemu
Kibetchemu
Xếp hạng 1173/1285
Lợi nhuận : -110.42
Home Draw Away
+195 for Draw
10/10
Lợi nhuận ước tính 19.50

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Clermont - FC Sochaux theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, Gergő Nemes-Simon (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 4.13%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 50.16 bằng cách đặt cược 6 vào 1:2 (+836) trong thị trường Correct Score. Tiếp theo, có Kibetchemu với tỷ suất lợi nhuận -3.77%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Draw (+195) trong thị trường Home Draw Away. Lợi nhuận ước tính là 19.5.

Gergő Nemes-Simon
Xếp hạng 316/1285
Hiệu suất : 4.13%
Correct Score
+836 for 1:2
6/10
Lợi nhuận ước tính 50.16
Kibetchemu
Kibetchemu
Xếp hạng 615/1285
Hiệu suất : -3.77%
Home Draw Away
+195 for Draw
10/10
Lợi nhuận ước tính 19.50

Mẹo cược của JohnnyBet cho Clermont - FC Sochaux bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! Kibetchemu, với tham số ODI là -41.44 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược +195 cho Draw trong thị trường Home Draw Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 19.5. Gergő Nemes-Simon (ODI: -184.96) đặt cược để kiếm lợi nhuận 50.16 bằng cách đặt 6 vào 1:2 (+836) trong kèo cược Correct Score.

Kibetchemu
Kibetchemu
Xếp hạng 1379/1285
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -41.44
Home Draw Away
+195 for Draw
10/10
Lợi nhuận ước tính 19.50
Gergő Nemes-Simon
Xếp hạng 1418/1285
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -184.96
Correct Score
+836 for 1:2
6/10
Lợi nhuận ước tính 50.16

Mẹo cược từ AI cho trận Clermont vs FC Sochaux

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Clermont vs FC Sochaux là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào 1:2 trong thị trường Correct Score, với tỷ lệ cược +836, với số tiền đặt cược là 6, từ Gergő Nemes-Simon. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Draw (+195) trong thị trường Home Draw Away với số tiền cược là 10 từ Kibetchemu.

Correct Score
+836 for 1:2
6/10
Lợi nhuận ước tính 50.16
Home Draw Away
+195 for Draw
10/10
Lợi nhuận ước tính 19.50

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Clermont vs FC Sochaux. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu, là kết quả hoà (tỷ lệ cược với +195). Chiến thắng cho Clermont (+181) đã thu thập được 0%. 0% dự đoán chiến thắng cho FC Sochaux (+160).

1 0%
X 100%
2 0%
Dự đoán:
Tỷ lệ cược +836 cho Clermont 1:2 FC Sochaux

Clermont vs FC Sochaux Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +195 cho Draw (Home Draw Away)
Chơi có trách nhiệm 18+