27.08.2026 13:30 Denmark Danish Cup 2026/2027

Vejle Boldklub - Silkeborg IF Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Vejle Boldklub và Silkeborg IF sẽ diễn ra vào lúc 13:30 ngày 27.08.2026.

Vejle Boldklub
Vejle Boldklub
Silkeborg IF
Silkeborg IF

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Vejle Boldklub vs Silkeborg IF được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Draw Away' với kết quả dự đoán ''Vejle Boldklub'' ở tỷ lệ cược +120, được 1 trong tổng số 1 người dùng . Một kèo cược phổ biến khác là 'Matchbet And Both Teams To Score (6-way)' với kết quả 'Vejle Boldklub, Yes' (tỷ lệ cược +271) được 100% lựa chọn.

Loại cược phổ biết nhất:

Home Draw Away
Vejle Boldklub
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước
Matchbet And Both Teams To Score (6-way)
Vejle Boldklub, Yes
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Vejle Boldklub - Silkeborg IF theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, GODOF1337HUANIA (xếp hạng 1303 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 21.68 lợi nhuận bằng cách đặt cược 8 vào Vejle Boldklub, Yes (+271) trong kèo cược Matchbet And Both Teams To Score (6-way). Mặt khác, abreujg78 (xếp hạng ở 1441) đưa ra mẹo cược với +120 cho Vejle Boldklub (Home Draw Away) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 12.0.

GODOF1337HUANIA
GODOF1337HUANIA
Xếp hạng 1303/1284
Lợi nhuận : -247.89
Matchbet And Both Teams To Score (6-way)
+271 for Vejle Boldklub, Yes
8/10
Lợi nhuận ước tính 21.68
abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1441/1284
Lợi nhuận : -7792.24
Home Draw Away
+120 for Vejle Boldklub
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.00

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Vejle Boldklub - Silkeborg IF theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, GODOF1337HUANIA (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -2.3%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 21.68 bằng cách đặt cược 8 vào Vejle Boldklub, Yes (+271) trong thị trường Matchbet And Both Teams To Score (6-way). Tiếp theo, có abreujg78 với tỷ suất lợi nhuận -19.07%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Vejle Boldklub (+120) trong thị trường Home Draw Away. Lợi nhuận ước tính là 12.0.

GODOF1337HUANIA
GODOF1337HUANIA
Xếp hạng 551/1284
Hiệu suất : -2.3%
Matchbet And Both Teams To Score (6-way)
+271 for Vejle Boldklub, Yes
8/10
Lợi nhuận ước tính 21.68
abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1044/1284
Hiệu suất : -19.07%
Home Draw Away
+120 for Vejle Boldklub
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.00

Mẹo cược của JohnnyBet cho Vejle Boldklub - Silkeborg IF bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! GODOF1337HUANIA, với tham số ODI là 42.29 đặt cược 8 vào tỷ lệ cược +271 cho Vejle Boldklub, Yes trong thị trường Matchbet And Both Teams To Score (6-way). Nó sẽ mang lại lợi nhuận 21.68. abreujg78 (ODI: -10334.3) đặt cược để kiếm lợi nhuận 12.0 bằng cách đặt 10 vào Vejle Boldklub (+120) trong kèo cược Home Draw Away.

GODOF1337HUANIA
GODOF1337HUANIA
Xếp hạng 77/1284
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 42.29
Matchbet And Both Teams To Score (6-way)
+271 for Vejle Boldklub, Yes
8/10
Lợi nhuận ước tính 21.68
abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1439/1284
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -10334.3
Home Draw Away
+120 for Vejle Boldklub
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.00

Mẹo cược từ AI cho trận Vejle Boldklub vs Silkeborg IF

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Vejle Boldklub vs Silkeborg IF là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Vejle Boldklub, Yes trong thị trường Matchbet And Both Teams To Score (6-way), với tỷ lệ cược +271, với số tiền đặt cược là 8, từ GODOF1337HUANIA. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Vejle Boldklub (+120) trong thị trường Home Draw Away với số tiền cược là 10 từ abreujg78.

Matchbet And Both Teams To Score (6-way)
+271 for Vejle Boldklub, Yes
8/10
Lợi nhuận ước tính 21.68
Home Draw Away
+120 for Vejle Boldklub
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.00

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Vejle Boldklub vs Silkeborg IF. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu là chiến thắng cho Vejle Boldklub (tỷ lệ cược là +120). Trong khi đó, chiến thắng cho Silkeborg IF (+175) đã nhận được 0% số phiếu, với 0% dự đoán là hòa (+233).

1 100%
X 0%
2 0%

Vejle Boldklub vs Silkeborg IF Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +271 cho Vejle Boldklub, Yes (Matchbet And Both Teams To Score (6-way))
Chơi có trách nhiệm 18+