05.09.2026 10:15 Spain LaLiga 2026/2027

Athletic Bilbao - Atletico Madrid Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Athletic Bilbao và Atletico Madrid sẽ diễn ra vào lúc 10:15 ngày 05.09.2026.

Athletic Bilbao
Athletic Bilbao
Atletico Madrid
Atletico Madrid

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Athletic Bilbao vs Atletico Madrid được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Draw Away' với kết quả dự đoán ''Atletico Madrid'' ở tỷ lệ cược +137, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Draw Away
Atletico Madrid
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Athletic Bilbao - Atletico Madrid theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, krolikos (xếp hạng 905 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 10.96 lợi nhuận bằng cách đặt cược 8 vào Atletico Madrid (+137) trong kèo cược Home Draw Away.

krolikos
krolikos
Xếp hạng 905/1343
Lợi nhuận : -29.99
Home Draw Away
+137 for Atletico Madrid
8/10
Lợi nhuận ước tính 10.96

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Athletic Bilbao - Atletico Madrid theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, krolikos (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -2.94%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 10.96 bằng cách đặt cược 8 vào Atletico Madrid (+137) trong thị trường Home Draw Away.

krolikos
krolikos
Xếp hạng 608/1343
Hiệu suất : -2.94%
Home Draw Away
+137 for Atletico Madrid
8/10
Lợi nhuận ước tính 10.96

Mẹo cược của JohnnyBet cho Athletic Bilbao - Atletico Madrid bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! krolikos, với tham số ODI là 11.78 đặt cược 8 vào tỷ lệ cược +137 cho Atletico Madrid trong thị trường Home Draw Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 10.96.

krolikos
krolikos
Xếp hạng 154/1343
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 11.78
Home Draw Away
+137 for Atletico Madrid
8/10
Lợi nhuận ước tính 10.96

Mẹo cược từ AI cho trận Athletic Bilbao vs Atletico Madrid

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Athletic Bilbao vs Atletico Madrid là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Atletico Madrid trong thị trường Home Draw Away, với tỷ lệ cược +137, với số tiền đặt cược là 8, từ krolikos.

Home Draw Away
+137 for Atletico Madrid
8/10
Lợi nhuận ước tính 10.96

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Athletic Bilbao vs Atletico Madrid. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu là chiến thắng cho Atletico Madrid (tỷ lệ cược +137). Chiến thắng cho Athletic Bilbao (+175) đã thu thập được 0% số phiếu, cùng với 0% dự đoán hoà (+228).

1 0%
X 0%
2 100%

Athletic Bilbao vs Atletico Madrid Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +137 cho Atletico Madrid (Home Draw Away)
Chơi có trách nhiệm 18+