05.09.2026 13:05 France Championship Top 14 2026

Lyon Olympique Universitaire - ASM Clermont Auvergne Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Lyon Olympique Universitaire và ASM Clermont Auvergne sẽ diễn ra vào lúc 13:05 ngày 05.09.2026.

Lyon Olympique Universitaire
ASM Clermont Auvergne

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Lyon Olympique Universitaire vs ASM Clermont Auvergne được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Draw Away' với kết quả dự đoán ''Lyon Olympique Universitaire'' ở tỷ lệ cược -222, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Draw Away
Lyon Olympique Universitaire
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Lyon Olympique Universitaire - ASM Clermont Auvergne theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, abreujg78 (xếp hạng 1501 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 4.5 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Lyon Olympique Universitaire (-222) trong kèo cược Home Draw Away.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1501/1343
Lợi nhuận : -9798.47
Home Draw Away
-222 for Lyon Olympique Universitaire
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.50

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Lyon Olympique Universitaire - ASM Clermont Auvergne theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, abreujg78 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -20.75%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 4.5 bằng cách đặt cược 10 vào Lyon Olympique Universitaire (-222) trong thị trường Home Draw Away.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1108/1343
Hiệu suất : -20.75%
Home Draw Away
-222 for Lyon Olympique Universitaire
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.50

Mẹo cược của JohnnyBet cho Lyon Olympique Universitaire - ASM Clermont Auvergne bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! abreujg78, với tham số ODI là -12349.0 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -222 cho Lyon Olympique Universitaire trong thị trường Home Draw Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 4.5.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1499/1343
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -12349.0
Home Draw Away
-222 for Lyon Olympique Universitaire
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.50

Mẹo cược từ AI cho trận Lyon Olympique Universitaire vs ASM Clermont Auvergne

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Lyon Olympique Universitaire vs ASM Clermont Auvergne là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Lyon Olympique Universitaire trong thị trường Home Draw Away, với tỷ lệ cược -222, với số tiền đặt cược là 10, từ abreujg78.

Home Draw Away
-222 for Lyon Olympique Universitaire
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.50

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Lyon Olympique Universitaire vs ASM Clermont Auvergne. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu là chiến thắng cho Lyon Olympique Universitaire (tỷ lệ cược là -222). Trong khi đó, chiến thắng cho ASM Clermont Auvergne đã nhận được 0% số phiếu, với 0% dự đoán là hòa.

1 100%
X 0%
2 0%

Lyon Olympique Universitaire vs ASM Clermont Auvergne Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -222 cho Lyon Olympique Universitaire (Home Draw Away)
Chơi có trách nhiệm 18+