Sự kiện đang diễn ra
28.08.2026 12:00 Brazil ITF W35 Barueri 2026

Ana Sofia Sanchez - Carolyn Ansari Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Ana Sofia Sanchez và Carolyn Ansari sẽ diễn ra vào lúc 12:00 ngày 28.08.2026.

Ana Sofia Sanchez
Carolyn Ansari

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Ana Sofia Sanchez vs Carolyn Ansari được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Ana Sofia Sanchez'' ở tỷ lệ cược +105, được 2 trong tổng số 2 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Ana Sofia Sanchez
100%
2 trong số 2 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Ana Sofia Sanchez - Carolyn Ansari theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Habor (xếp hạng 1197 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 11.6 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Ana Sofia Sanchez (+116) trong kèo cược Home Away. Mặt khác, abreujg78 (xếp hạng ở 1464) đưa ra mẹo cược với +105 cho Ana Sofia Sanchez (Home Away) bằng cách đặt cược 8 để có được lợi nhuận ước tính là 8.4.

Habor
Habor
Xếp hạng 1197/1314
Lợi nhuận : -114.5
Home Away
+116 for Ana Sofia Sanchez
10/10
Lợi nhuận ước tính 11.60
abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1464/1314
Lợi nhuận : -8356.68
Home Away
+105 for Ana Sofia Sanchez
8/10
Lợi nhuận ước tính 8.40

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Ana Sofia Sanchez - Carolyn Ansari theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, Habor (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -1.66%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 11.6 bằng cách đặt cược 10 vào Ana Sofia Sanchez (+116) trong thị trường Home Away. Tiếp theo, có abreujg78 với tỷ suất lợi nhuận -19.13%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 8 cho Ana Sofia Sanchez (+105) trong thị trường Home Away. Lợi nhuận ước tính là 8.4.

Habor
Habor
Xếp hạng 539/1314
Hiệu suất : -1.66%
Home Away
+116 for Ana Sofia Sanchez
10/10
Lợi nhuận ước tính 11.60
abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1057/1314
Hiệu suất : -19.13%
Home Away
+105 for Ana Sofia Sanchez
8/10
Lợi nhuận ước tính 8.40

Mẹo cược của JohnnyBet cho Ana Sofia Sanchez - Carolyn Ansari bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! Habor, với tham số ODI là -32.2 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược +116 cho Ana Sofia Sanchez trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 11.6. abreujg78 (ODI: -10712.6) đặt cược để kiếm lợi nhuận 8.4 bằng cách đặt 8 vào Ana Sofia Sanchez (+105) trong kèo cược Home Away.

Habor
Habor
Xếp hạng 1394/1314
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -32.2
Home Away
+116 for Ana Sofia Sanchez
10/10
Lợi nhuận ước tính 11.60
abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1462/1314
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -10712.6
Home Away
+105 for Ana Sofia Sanchez
8/10
Lợi nhuận ước tính 8.40

Mẹo cược từ AI cho trận Ana Sofia Sanchez vs Carolyn Ansari

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Ana Sofia Sanchez vs Carolyn Ansari là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Ana Sofia Sanchez trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược +116, với số tiền đặt cược là 10, từ Habor. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Ana Sofia Sanchez (+105) trong thị trường Home Away với số tiền cược là 8 từ abreujg78.

Home Away
+116 for Ana Sofia Sanchez
10/10
Lợi nhuận ước tính 11.60
Home Away
+105 for Ana Sofia Sanchez
8/10
Lợi nhuận ước tính 8.40

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Ana Sofia Sanchez vs Carolyn Ansari. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Ana Sofia Sanchez (tỷ lệ cược +105). Trong khi đó, một chiến thắng cho Carolyn Ansari nhận được 0% số phiếu bầu.

1 100%
2 0%

Ana Sofia Sanchez vs Carolyn Ansari Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +116 cho Ana Sofia Sanchez (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+