Sự kiện đã kết thúc
28.08.2026 12:20 World Modus Super Series 2026

Jurgen Nuijten - Joshua Richardson Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Jurgen Nuijten và Joshua Richardson sẽ diễn ra vào lúc 12:20 ngày 28.08.2026.

4
Jurgen Nuijten
0
Joshua Richardson

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Jurgen Nuijten vs Joshua Richardson được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Joshua Richardson'' ở tỷ lệ cược -345, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Joshua Richardson
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Jurgen Nuijten - Joshua Richardson theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Fmd1414 (xếp hạng 1425 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 2.9 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Joshua Richardson (-345) trong kèo cược Home Away.

Fmd1414
Fmd1414
Xếp hạng 1425/1314
Lợi nhuận : -660.94
Home Away
-345 for Joshua Richardson
10/10
Lợi nhuận -10.00

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Jurgen Nuijten - Joshua Richardson theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, Fmd1414 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -5.26%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 2.9 bằng cách đặt cược 10 vào Joshua Richardson (-345) trong thị trường Home Away.

Fmd1414
Fmd1414
Xếp hạng 700/1314
Hiệu suất : -5.26%
Home Away
-345 for Joshua Richardson
10/10
Lợi nhuận -10.00

Mẹo cược của JohnnyBet cho Jurgen Nuijten - Joshua Richardson bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! Fmd1414, với tham số ODI là 232.78 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -345 cho Joshua Richardson trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 2.9.

Fmd1414
Fmd1414
Xếp hạng 26/1314
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 232.78
Home Away
-345 for Joshua Richardson
10/10
Lợi nhuận -10.00

Mẹo với phân tích cho Jurgen Nuijten - Joshua Richardson

Fmd1414
Fmd1414
Xếp hạng 1425/1314
Lợi nhuận : -660.94
Home Away
-345 for Joshua Richardson
10/10
Lợi nhuận -10.00
Après son frère James, c'est au tour de JOSHUA d'affronter NUIJTEN. Josh Richardson, fils de l’ancien pro Paul Richardson, a remporté le BDO World Youth Championship en 2016. Il a déjà du vécu réussi sur le Challenge Tour et le Pro Tour. Nuijten, joueur néerlandais du circuit Benelux/ADC, est le plus faible du groupe cette semaine et a très peu de points

Mẹo cược từ AI cho trận Jurgen Nuijten vs Joshua Richardson

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Jurgen Nuijten vs Joshua Richardson là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Joshua Richardson trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược -345, với số tiền đặt cược là 10, từ Fmd1414.

Home Away
-345 for Joshua Richardson
10/10
Lợi nhuận -10.00

Jurgen Nuijten vs Joshua Richardson Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -345 cho Joshua Richardson (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+