28.08.2026 19:15 United States MLB 2026

New York Yankees - Boston Red Sox Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa New York Yankees và Boston Red Sox sẽ diễn ra vào lúc 19:15 ngày 28.08.2026.

New York Yankees
New York Yankees
Boston Red Sox
Boston Red Sox

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận New York Yankees vs Boston Red Sox được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''New York Yankees'' ở tỷ lệ cược -159, được 3 trong tổng số 6 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
New York Yankees
50%
3 trong số 6 tipster người mách nước
Over/Under 7.5
Over
100%
2 trong số 2 tipster người mách nước
Over/Under 6.5
Under
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho New York Yankees - Boston Red Sox theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, kaos and disorder (xếp hạng 234 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 13.7 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Under (+137) trong kèo cược Over/Under 6.5. Mặt khác, Olaaleksandra (xếp hạng ở 1337) đưa ra mẹo cược với +137 cho Boston Red Sox (Home Away) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 13.7. Tipster người mách nước có lợi nhuận cao thứ ba (1384 trong mùa giải này), ALEXANDRIA ước tính sẽ thu được 19.5 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào +195 cho Under trong thị trường Over/Under 5.5.

kaos and disorder
kaos and disorder
Xếp hạng 234/1310
Lợi nhuận : 19.45
Over/Under 6.5
+137 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 13.70
Olaaleksandra
Olaaleksandra
Xếp hạng 1337/1310
Lợi nhuận : -271.96
Home Away
+137 for Boston Red Sox
10/10
Lợi nhuận ước tính 13.70
ALEXANDRIA
ALEXANDRIA
Xếp hạng 1384/1310
Lợi nhuận : -406.68
Over/Under 5.5
+195 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 19.50
KrólSzamanów
KrólSzamanów
Xếp hạng 1430/1310
Lợi nhuận : -690.69
Home Away
+137 for Boston Red Sox
10/10
Lợi nhuận ước tính 13.70
KrólSzamanów
KrólSzamanów
Xếp hạng 1430/1310
Lợi nhuận : -690.69
Over/Under 7.5
+101 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.10
1 2

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho New York Yankees - Boston Red Sox theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, kaos and disorder (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 1.36%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 13.7 bằng cách đặt cược 10 vào Under (+137) trong thị trường Over/Under 6.5. Tiếp theo, có KrólSzamanów với tỷ suất lợi nhuận -2.58%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Boston Red Sox (+137) trong thị trường Home Away. Lợi nhuận ước tính là 13.7. faro2013 (tỷ suất lợi nhuận -3.05%) đã chọn mức cược -159 cho New York Yankees trong thị trường Home Away. Đặt cược 10 sẽ mang lại lợi nhuận 6.3 nếu đúng.

kaos and disorder
kaos and disorder
Xếp hạng 426/1310
Hiệu suất : 1.36%
Over/Under 6.5
+137 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 13.70
KrólSzamanów
KrólSzamanów
Xếp hạng 581/1310
Hiệu suất : -2.58%
Home Away
+137 for Boston Red Sox
10/10
Lợi nhuận ước tính 13.70
KrólSzamanów
KrólSzamanów
Xếp hạng 581/1310
Hiệu suất : -2.58%
Over/Under 7.5
+101 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.10
faro2013
faro2013
Xếp hạng 604/1310
Hiệu suất : -3.05%
Home Away
-159 for New York Yankees
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.30
faro2013
faro2013
Xếp hạng 604/1310
Hiệu suất : -3.05%
Over/Under 7.5
+101 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.10
1 2

Mẹo cược của JohnnyBet cho New York Yankees - Boston Red Sox bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! KrólSzamanów, với tham số ODI là 1680.35 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược +137 cho Boston Red Sox trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 13.7. mich81 (ODI: 286.2) đặt cược để kiếm lợi nhuận 6.3 bằng cách đặt 10 vào New York Yankees (-159) trong kèo cược Home Away. Xếp thứ ba trong bảng xếp hạng chung (ODI: 8.54), kaos and disorder, đã chọn thị trường Over/Under 6.5 bằng cách đặt cược 10 với tỷ lệ cược +137 cho Under, ước tính lợi nhuận là 13.7.

KrólSzamanów
KrólSzamanów
Xếp hạng 1/1310
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 1680.35
Home Away
+137 for Boston Red Sox
10/10
Lợi nhuận ước tính 13.70
KrólSzamanów
KrólSzamanów
Xếp hạng 1/1310
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 1680.35
Over/Under 7.5
+101 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.10
mich81
mich81
Xếp hạng 20/1310
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 286.2
Home Away
-159 for New York Yankees
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.30
kaos and disorder
kaos and disorder
Xếp hạng 177/1310
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 8.54
Over/Under 6.5
+137 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 13.70
fizz06
fizz06
Xếp hạng 1367/1310
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -21.64
Home Away
+137 for Boston Red Sox
10/10
Lợi nhuận ước tính 13.70
1 2

Mẹo cược từ AI cho trận New York Yankees vs Boston Red Sox

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu New York Yankees vs Boston Red Sox là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Under trong thị trường Over/Under 6.5, với tỷ lệ cược +137, với số tiền đặt cược là 10, từ kaos and disorder. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Boston Red Sox (+137) trong thị trường Home Away với số tiền cược là 10 từ Olaaleksandra. Theo thuật toán thì kèo cược có khả năng thắng cao thứ ba là Under trong thị trường Over/Under 5.5, trong đó ALEXANDRIA đang đặt 10 với tỷ lệ cược là +195.

Over/Under 6.5
+137 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 13.70
Home Away
+137 for Boston Red Sox
10/10
Lợi nhuận ước tính 13.70
Over/Under 5.5
+195 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 19.50
Home Away
+137 for Boston Red Sox
10/10
Lợi nhuận ước tính 13.70
Over/Under 7.5
+101 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.10
1 2

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa New York Yankees vs Boston Red Sox. Dự đoán hàng đầu, với 50% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho New York Yankees (tỷ lệ cược -159). Trong khi đó, một chiến thắng cho Boston Red Sox (+137) nhận được 50% số phiếu bầu.

1 50%
2 50%

New York Yankees vs Boston Red Sox Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +137 cho Under (Over/Under 6.5)
Mẹo 2:
Tỷ lệ cược +137 cho Boston Red Sox (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+