26.09.2026 21:00 • United States • NCAA 2026/2027

UTEP Miners - Oregon State Beavers Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa UTEP Miners và Oregon State Beavers sẽ diễn ra vào lúc 21:00 ngày 26.09.2026.

UTEP Miners
UTEP Miners
—
Oregon State Beavers
Oregon State Beavers

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận UTEP Miners vs Oregon State Beavers được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''UTEP Miners'' ở tỷ lệ cược +371, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
UTEP Miners
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho UTEP Miners - Oregon State Beavers theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, abreujg78 (xếp hạng 1791 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 29.68 lợi nhuận bằng cách đặt cược 8 vào UTEP Miners (+371) trong kèo cược Home Away.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1791/1680
Lợi nhuận : -27207.1
Home Away
+371 for UTEP Miners
8/10
Lợi nhuận ước tính 29.68

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho UTEP Miners - Oregon State Beavers theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, abreujg78 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -18.71%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 29.68 bằng cách đặt cược 8 vào UTEP Miners (+371) trong thị trường Home Away.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1292/1680
Hiệu suất : -18.71%
Home Away
+371 for UTEP Miners
8/10
Lợi nhuận ước tính 29.68

Mẹo cược của JohnnyBet cho UTEP Miners - Oregon State Beavers bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! abreujg78, với tham số ODI là -30811.4 đặt cược 8 vào tỷ lệ cược +371 cho UTEP Miners trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 29.68.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1789/1680
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -30811.4
Home Away
+371 for UTEP Miners
8/10
Lợi nhuận ước tính 29.68

Mẹo cược từ AI cho trận UTEP Miners vs Oregon State Beavers

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu UTEP Miners vs Oregon State Beavers là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào UTEP Miners trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược +371, với số tiền đặt cược là 8, từ abreujg78.

Home Away
+371 for UTEP Miners
8/10
Lợi nhuận ước tính 29.68

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa UTEP Miners vs Oregon State Beavers. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho UTEP Miners (tỷ lệ cược +371). Trong khi đó, một chiến thắng cho Oregon State Beavers (-435) nhận được 0% số phiếu bầu.

1 100%
2 0%

UTEP Miners vs Oregon State Beavers Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +371 cho UTEP Miners (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+