28.08.2026 17:30 Paraguay Primera Division 2026

Sportivo San Lorenzo - Nacional Asuncion Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Sportivo San Lorenzo và Nacional Asuncion sẽ diễn ra vào lúc 17:30 ngày 28.08.2026.

Sportivo San Lorenzo
Sportivo San Lorenzo
Nacional Asunción
Nacional Asuncion

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Sportivo San Lorenzo vs Nacional Asuncion được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Draw Away' với kết quả dự đoán ''Nacional Asuncion'' ở tỷ lệ cược -152, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Correct Score
0:2
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước
Home Draw Away
Nacional Asuncion
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Sportivo San Lorenzo - Nacional Asuncion theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Thanos04 (xếp hạng 1051 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 6.6 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Nacional Asuncion (-152) trong kèo cược Home Draw Away. Mặt khác, Geli_magrinho (xếp hạng ở 1356) đưa ra mẹo cược với +703 cho 0:2 (Correct Score) bằng cách đặt cược 6 để có được lợi nhuận ước tính là 42.18.

Thanos04
Thanos04
Xếp hạng 1051/1303
Lợi nhuận : -58.8
Home Draw Away
-152 for Nacional Asuncion
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.60
Geli_magrinho
Geli_magrinho
Xếp hạng 1356/1303
Lợi nhuận : -328.36
Correct Score
+703 for 0:2
6/10
Lợi nhuận ước tính 42.18

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Sportivo San Lorenzo - Nacional Asuncion theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, Geli_magrinho (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -3.09%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 42.18 bằng cách đặt cược 6 vào 0:2 (+703) trong thị trường Correct Score. Tiếp theo, có Thanos04 với tỷ suất lợi nhuận -7.88%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Nacional Asuncion (-152) trong thị trường Home Draw Away. Lợi nhuận ước tính là 6.6.

Geli_magrinho
Geli_magrinho
Xếp hạng 606/1303
Hiệu suất : -3.09%
Correct Score
+703 for 0:2
6/10
Lợi nhuận ước tính 42.18
Thanos04
Thanos04
Xếp hạng 808/1303
Hiệu suất : -7.88%
Home Draw Away
-152 for Nacional Asuncion
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.60

Mẹo cược của JohnnyBet cho Sportivo San Lorenzo - Nacional Asuncion bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! Thanos04, với tham số ODI là -10.03 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -152 cho Nacional Asuncion trong thị trường Home Draw Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 6.6. Geli_magrinho (ODI: -82.22) đặt cược để kiếm lợi nhuận 42.18 bằng cách đặt 6 vào 0:2 (+703) trong kèo cược Correct Score.

Thanos04
Thanos04
Xếp hạng 1323/1303
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -10.03
Home Draw Away
-152 for Nacional Asuncion
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.60
Geli_magrinho
Geli_magrinho
Xếp hạng 1426/1303
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -82.22
Correct Score
+703 for 0:2
6/10
Lợi nhuận ước tính 42.18

Mẹo cược từ AI cho trận Sportivo San Lorenzo vs Nacional Asuncion

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Sportivo San Lorenzo vs Nacional Asuncion là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Nacional Asuncion trong thị trường Home Draw Away, với tỷ lệ cược -152, với số tiền đặt cược là 10, từ Thanos04. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào 0:2 (+703) trong thị trường Correct Score với số tiền cược là 6 từ Geli_magrinho.

Home Draw Away
-152 for Nacional Asuncion
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.60
Correct Score
+703 for 0:2
6/10
Lợi nhuận ước tính 42.18

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Sportivo San Lorenzo vs Nacional Asuncion. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu là chiến thắng cho Nacional Asuncion (tỷ lệ cược -152). Chiến thắng cho Sportivo San Lorenzo (+418) đã thu thập được 0% số phiếu, cùng với 0% dự đoán hoà (+223).

1 0%
X 0%
2 100%
Dự đoán:
Tỷ lệ cược +703 cho Sportivo San Lorenzo 0:2 Nacional Asuncion

Sportivo San Lorenzo vs Nacional Asuncion Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -152 cho Nacional Asuncion (Home Draw Away)
Chơi có trách nhiệm 18+