29.08.2026 18:00 Argentina Liga Profesional 2026

Atletico Huracan - Estudiantes Rio Cuarto Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Atletico Huracan và Estudiantes Rio Cuarto sẽ diễn ra vào lúc 18:00 ngày 29.08.2026.

Atletico Huracan
Atletico Huracan
Estudiantes Rio Cuarto
Estudiantes Rio Cuarto

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Atletico Huracan vs Estudiantes Rio Cuarto được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Draw Away' với kết quả dự đoán ''Atletico Huracan'' ở tỷ lệ cược -179, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Draw Away
Atletico Huracan
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Atletico Huracan - Estudiantes Rio Cuarto theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Sapito (xếp hạng 1260 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 5.6 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Atletico Huracan (-179) trong kèo cược Home Draw Away.

Sapito
Sapito
Xếp hạng 1260/1301
Lợi nhuận : -183.51
Home Draw Away
-179 for Atletico Huracan
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.60

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Atletico Huracan - Estudiantes Rio Cuarto theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, Sapito (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -5.9%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 5.6 bằng cách đặt cược 10 vào Atletico Huracan (-179) trong thị trường Home Draw Away.

Sapito
Sapito
Xếp hạng 715/1301
Hiệu suất : -5.9%
Home Draw Away
-179 for Atletico Huracan
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.60

Mẹo cược của JohnnyBet cho Atletico Huracan - Estudiantes Rio Cuarto bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! Sapito, với tham số ODI là -26.13 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -179 cho Atletico Huracan trong thị trường Home Draw Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 5.6.

Sapito
Sapito
Xếp hạng 1358/1301
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -26.13
Home Draw Away
-179 for Atletico Huracan
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.60

Mẹo cược từ AI cho trận Atletico Huracan vs Estudiantes Rio Cuarto

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Atletico Huracan vs Estudiantes Rio Cuarto là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Atletico Huracan trong thị trường Home Draw Away, với tỷ lệ cược -179, với số tiền đặt cược là 10, từ Sapito.

Home Draw Away
-179 for Atletico Huracan
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.60

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Atletico Huracan vs Estudiantes Rio Cuarto. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu là chiến thắng cho Atletico Huracan (tỷ lệ cược là -179). Trong khi đó, chiến thắng cho Estudiantes Rio Cuarto (+551) đã nhận được 0% số phiếu, với 0% dự đoán là hòa (+238).

1 100%
X 0%
2 0%

Atletico Huracan vs Estudiantes Rio Cuarto Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -179 cho Atletico Huracan (Home Draw Away)
Chơi có trách nhiệm 18+