30.08.2026 04:30 Slovakia 2. Liga 2026/2027

SK Slovan Bratislava B - Povazska Bystrica Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa SK Slovan Bratislava B và Povazska Bystrica sẽ diễn ra vào lúc 04:30 ngày 30.08.2026.

SK Slovan Bratislava B
SK Slovan Bratislava B
Povazska Bystrica
Povazska Bystrica

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận SK Slovan Bratislava B vs Povazska Bystrica được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Draw Away' với kết quả dự đoán ''SK Slovan Bratislava B'' ở tỷ lệ cược +114, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Over/Under 1.5, 1st Half
Over
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước
Home Draw Away
SK Slovan Bratislava B
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước
Over/Under 5
Over
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho SK Slovan Bratislava B - Povazska Bystrica theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Villo06 (xếp hạng 86 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 11.4 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào SK Slovan Bratislava B (+114) trong kèo cược Home Draw Away. Mặt khác, Onze11 (xếp hạng ở 1069) đưa ra mẹo cược với +697 cho Over (Over/Under 5) bằng cách đặt cược 6 để có được lợi nhuận ước tính là 41.82. Tipster người mách nước có lợi nhuận cao thứ ba (1460 trong mùa giải này), KrólSzamanów ước tính sẽ thu được 12.7 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào +127 cho Over trong thị trường Over/Under 1.5, 1st Half.

Villo06
Villo06
Xếp hạng 86/1330
Lợi nhuận : 81.78
Home Draw Away
+114 for SK Slovan Bratislava B
10/10
Lợi nhuận ước tính 11.40
Onze11
Onze11
Xếp hạng 1069/1330
Lợi nhuận : -56.86
Over/Under 5
+697 for Over
6/10
Lợi nhuận ước tính 41.82
KrólSzamanów
KrólSzamanów
Xếp hạng 1460/1330
Lợi nhuận : -621.01
Over/Under 1.5, 1st Half
+127 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.70

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho SK Slovan Bratislava B - Povazska Bystrica theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, Villo06 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 0.84%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 11.4 bằng cách đặt cược 10 vào SK Slovan Bratislava B (+114) trong thị trường Home Draw Away. Tiếp theo, có Onze11 với tỷ suất lợi nhuận -0.91%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 6 cho Over (+697) trong thị trường Over/Under 5. Lợi nhuận ước tính là 41.82. KrólSzamanów (tỷ suất lợi nhuận -2.02%) đã chọn mức cược +127 cho Over trong thị trường Over/Under 1.5, 1st Half. Đặt cược 10 sẽ mang lại lợi nhuận 12.7 nếu đúng.

Villo06
Villo06
Xếp hạng 445/1330
Hiệu suất : 0.84%
Home Draw Away
+114 for SK Slovan Bratislava B
10/10
Lợi nhuận ước tính 11.40
Onze11
Onze11
Xếp hạng 510/1330
Hiệu suất : -0.91%
Over/Under 5
+697 for Over
6/10
Lợi nhuận ước tính 41.82
KrólSzamanów
KrólSzamanów
Xếp hạng 571/1330
Hiệu suất : -2.02%
Over/Under 1.5, 1st Half
+127 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.70

Mẹo cược của JohnnyBet cho SK Slovan Bratislava B - Povazska Bystrica bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! KrólSzamanów, với tham số ODI là 1859.18 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược +127 cho Over trong thị trường Over/Under 1.5, 1st Half. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 12.7. Onze11 (ODI: 271.72) đặt cược để kiếm lợi nhuận 41.82 bằng cách đặt 6 vào Over (+697) trong kèo cược Over/Under 5. Xếp thứ ba trong bảng xếp hạng chung (ODI: -76.48), Villo06 , đã chọn thị trường Home Draw Away bằng cách đặt cược 10 với tỷ lệ cược +114 cho SK Slovan Bratislava B, ước tính lợi nhuận là 11.4.

KrólSzamanów
KrólSzamanów
Xếp hạng 1/1330
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 1859.18
Over/Under 1.5, 1st Half
+127 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.70
Onze11
Onze11
Xếp hạng 25/1330
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 271.72
Over/Under 5
+697 for Over
6/10
Lợi nhuận ước tính 41.82
Villo06
Villo06
Xếp hạng 1455/1330
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -76.48
Home Draw Away
+114 for SK Slovan Bratislava B
10/10
Lợi nhuận ước tính 11.40

Mẹo cược từ AI cho trận SK Slovan Bratislava B vs Povazska Bystrica

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu SK Slovan Bratislava B vs Povazska Bystrica là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào SK Slovan Bratislava B trong thị trường Home Draw Away, với tỷ lệ cược +114, với số tiền đặt cược là 10, từ Villo06 . Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Over (+697) trong thị trường Over/Under 5 với số tiền cược là 6 từ Onze11. Theo thuật toán thì kèo cược có khả năng thắng cao thứ ba là Over trong thị trường Over/Under 1.5, 1st Half, trong đó KrólSzamanów đang đặt 10 với tỷ lệ cược là +127.

Home Draw Away
+114 for SK Slovan Bratislava B
10/10
Lợi nhuận ước tính 11.40
Over/Under 5
+697 for Over
6/10
Lợi nhuận ước tính 41.82
Over/Under 1.5, 1st Half
+127 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.70

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa SK Slovan Bratislava B vs Povazska Bystrica. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu là chiến thắng cho SK Slovan Bratislava B (tỷ lệ cược là +114). Trong khi đó, chiến thắng cho Povazska Bystrica (+177) đã nhận được 0% số phiếu, với 0% dự đoán là hòa (+261).

1 100%
X 0%
2 0%

SK Slovan Bratislava B vs Povazska Bystrica Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +114 cho SK Slovan Bratislava B (Home Draw Away)
Mẹo 2:
Tỷ lệ cược +697 cho Over (Over/Under 5)
Chơi có trách nhiệm 18+