30.08.2026 15:15 Iceland Besta deild karla 2026

Valur Reykjavik - IA Akranes Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Valur Reykjavik và IA Akranes sẽ diễn ra vào lúc 15:15 ngày 30.08.2026.

Valur Reykjavik
Valur Reykjavik
IA Akranes
IA Akranes

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Valur Reykjavik vs IA Akranes được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Draw No Bet' với kết quả dự đoán ''IA Akranes'' ở tỷ lệ cược -116, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Draw No Bet
IA Akranes
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Valur Reykjavik - IA Akranes theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Tipsters orochisama (xếp hạng 24 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 8.6 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào IA Akranes (-116) trong kèo cược Draw No Bet.

Tipsters orochisama
Tipsters orochisama
Xếp hạng 24/1321
Lợi nhuận : 170.3
Draw No Bet
-116 for IA Akranes
10/10
Lợi nhuận ước tính 8.60

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Valur Reykjavik - IA Akranes theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, Tipsters orochisama (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 2.72%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 8.6 bằng cách đặt cược 10 vào IA Akranes (-116) trong thị trường Draw No Bet.

Tipsters orochisama
Tipsters orochisama
Xếp hạng 385/1321
Hiệu suất : 2.72%
Draw No Bet
-116 for IA Akranes
10/10
Lợi nhuận ước tính 8.60

Mẹo cược của JohnnyBet cho Valur Reykjavik - IA Akranes bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! Tipsters orochisama, với tham số ODI là 1.59 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -116 cho IA Akranes trong thị trường Draw No Bet. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 8.6.

Tipsters orochisama
Tipsters orochisama
Xếp hạng 325/1321
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 1.59
Draw No Bet
-116 for IA Akranes
10/10
Lợi nhuận ước tính 8.60

Mẹo cược từ AI cho trận Valur Reykjavik vs IA Akranes

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Valur Reykjavik vs IA Akranes là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào IA Akranes trong thị trường Draw No Bet, với tỷ lệ cược -116, với số tiền đặt cược là 10, từ Tipsters orochisama.

Draw No Bet
-116 for IA Akranes
10/10
Lợi nhuận ước tính 8.60

Valur Reykjavik vs IA Akranes Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -116 cho IA Akranes (Draw No Bet)
Chơi có trách nhiệm 18+