21.10.2026 04:00 • Italy • ATP Challenger Florence 2026

Oriol Roca Batalla - Dimitris Sakellaridis Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Oriol Roca Batalla và Dimitris Sakellaridis sẽ diễn ra vào lúc 04:00 ngày 21.10.2026.

Oriol Roca Batalla
—
Dimitris Sakellaridis

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Oriol Roca Batalla vs Dimitris Sakellaridis được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Dimitris Sakellaridis'' ở tỷ lệ cược +361, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Dimitris Sakellaridis
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Oriol Roca Batalla - Dimitris Sakellaridis theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, savic (xếp hạng 1690 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 28.88 lợi nhuận bằng cách đặt cược 8 vào Dimitris Sakellaridis (+361) trong kèo cược Home Away.

savic
savic
Xếp hạng 1690/1926
Lợi nhuận : -205.07
Home Away
+361 for Dimitris Sakellaridis
8/10
Lợi nhuận ước tính 28.88

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Oriol Roca Batalla - Dimitris Sakellaridis theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, savic (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -1.05%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 28.88 bằng cách đặt cược 8 vào Dimitris Sakellaridis (+361) trong thị trường Home Away.

savic
savic
Xếp hạng 700/1926
Hiệu suất : -1.05%
Home Away
+361 for Dimitris Sakellaridis
8/10
Lợi nhuận ước tính 28.88

Mẹo cược của JohnnyBet cho Oriol Roca Batalla - Dimitris Sakellaridis bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! savic, với tham số ODI là 192.15 đặt cược 8 vào tỷ lệ cược +361 cho Dimitris Sakellaridis trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 28.88.

savic
savic
Xếp hạng 43/1926
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 192.15
Home Away
+361 for Dimitris Sakellaridis
8/10
Lợi nhuận ước tính 28.88

Mẹo cược từ AI cho trận Oriol Roca Batalla vs Dimitris Sakellaridis

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Oriol Roca Batalla vs Dimitris Sakellaridis là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Dimitris Sakellaridis trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược +361, với số tiền đặt cược là 8, từ savic.

Home Away
+361 for Dimitris Sakellaridis
8/10
Lợi nhuận ước tính 28.88

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Oriol Roca Batalla vs Dimitris Sakellaridis. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Dimitris Sakellaridis (tỷ lệ cược +361). Một chiến thắng cho Oriol Roca Batalla (-3333) nhận được 0% số phiếu bầu.

1 0%
2 100%

Oriol Roca Batalla vs Dimitris Sakellaridis Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +361 cho Dimitris Sakellaridis (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+