29.06.2026 19:40 United States MLB 2026

Milwaukee Brewers - Cincinnati Reds Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Milwaukee Brewers và Cincinnati Reds sẽ diễn ra vào lúc 19:40 ngày 29.06.2026.

Milwaukee Brewers
Milwaukee Brewers
Cincinnati Reds
Cincinnati Reds

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Milwaukee Brewers vs Cincinnati Reds được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Milwaukee Brewers'' ở tỷ lệ cược -152, được 2 trong tổng số 4 người dùng . Một kèo cược phổ biến khác là 'Asian Handicap (-3.5)' với kết quả 'Milwaukee Brewers (-3.5), money back on draw' (tỷ lệ cược +323) được 100% lựa chọn.

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Milwaukee Brewers
50%
2 trong số 4 tipster người mách nước
Asian Handicap (-3.5)
Milwaukee Brewers (-3.5), money back on draw
100%
2 trong số 2 tipster người mách nước
Over/Under 7.5
Under
100%
2 trong số 2 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Milwaukee Brewers - Cincinnati Reds theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Snatcher 001 (xếp hạng 11 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 12.4 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Cincinnati Reds (+124) trong kèo cược Home Away. Mặt khác, DMX 199 (xếp hạng ở 22) đưa ra mẹo cược với +124 cho Cincinnati Reds (Home Away) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 12.4. Tipster người mách nước có lợi nhuận cao thứ ba (140 trong mùa giải này), Vitoria ước tính sẽ thu được 14.6 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào +146 cho Under trong thị trường Over/Under 7.5.

Snatcher 001
Xếp hạng 11/1745
Lợi nhuận : 199.61
Home Away
+124 for Cincinnati Reds
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.40
DMX 199
Xếp hạng 22/1745
Lợi nhuận : 146.73
Home Away
+124 for Cincinnati Reds
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.40
Vitoria
Vitoria
Xếp hạng 140/1745
Lợi nhuận : 43.54
Over/Under 7.5
+146 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 14.60
fkd35
Xếp hạng 1049/1745
Lợi nhuận : -14.0
Asian Handicap (-3.5)
+323 for Milwaukee Brewers (-3.5), money back on draw
8/10
Lợi nhuận ước tính 25.84
Tipsters orochisama
Tipsters orochisama
Xếp hạng 1651/1745
Lợi nhuận : -107.12
Home Away
-139 for Milwaukee Brewers
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.20
1 2

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Milwaukee Brewers - Cincinnati Reds theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, DMX 199 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 14.19%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 12.4 bằng cách đặt cược 10 vào Cincinnati Reds (+124) trong thị trường Home Away. Tiếp theo, có Snatcher 001 với tỷ suất lợi nhuận 5.96%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Cincinnati Reds (+124) trong thị trường Home Away. Lợi nhuận ước tính là 12.4. Vitoria (tỷ suất lợi nhuận 1.18%) đã chọn mức cược +146 cho Under trong thị trường Over/Under 7.5. Đặt cược 10 sẽ mang lại lợi nhuận 14.6 nếu đúng.

DMX 199
Xếp hạng 342/1745
Hiệu suất : 14.19%
Home Away
+124 for Cincinnati Reds
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.40
Snatcher 001
Xếp hạng 465/1745
Hiệu suất : 5.96%
Home Away
+124 for Cincinnati Reds
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.40
Vitoria
Vitoria
Xếp hạng 594/1745
Hiệu suất : 1.18%
Over/Under 7.5
+146 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 14.60
Tipsters orochisama
Tipsters orochisama
Xếp hạng 714/1745
Hiệu suất : -1.96%
Home Away
-139 for Milwaukee Brewers
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.20
TEXO
TEXO
Xếp hạng 805/1745
Hiệu suất : -4.1%
Over/Under 7.5
+146 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 14.60
1 2

Mẹo cược của JohnnyBet cho Milwaukee Brewers - Cincinnati Reds bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! mich81, với tham số ODI là 284.56 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -152 cho Milwaukee Brewers trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 6.6. ISOLA (ODI: 25.06) đặt cược để kiếm lợi nhuận 26.64 bằng cách đặt 8 vào Milwaukee Brewers (-3.5), money back on draw (+333) trong kèo cược Asian Handicap (-3.5). Xếp thứ ba trong bảng xếp hạng chung (ODI: 21.5), TEXO, đã chọn thị trường Over/Under 7.5 bằng cách đặt cược 10 với tỷ lệ cược +146 cho Under, ước tính lợi nhuận là 14.6.

mich81
mich81
Xếp hạng 11/1745
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 284.56
Home Away
-152 for Milwaukee Brewers
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.60
ISOLA
ISOLA
Xếp hạng 111/1745
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 25.06
Asian Handicap (-3.5)
+333 for Milwaukee Brewers (-3.5), money back on draw
8/10
Lợi nhuận ước tính 26.64
TEXO
TEXO
Xếp hạng 123/1745
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 21.5
Over/Under 7.5
+146 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 14.60
Tipsters orochisama
Tipsters orochisama
Xếp hạng 156/1745
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 13.37
Home Away
-139 for Milwaukee Brewers
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.20
DMX 199
Xếp hạng 243/1745
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 5.43
Home Away
+124 for Cincinnati Reds
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.40
1 2

Mẹo với phân tích cho Milwaukee Brewers - Cincinnati Reds

fkd35
Xếp hạng 1049/1745
Lợi nhuận : -14.0
Asian Handicap (-3.5)
+323 for Milwaukee Brewers (-3.5), money back on draw
8/10
Lợi nhuận ước tính 25.84
Milwaukee dominates the season record at 50-31, while Cincinnati is at 39-43. Milwaukee won 5 of their last 7 matches, showing good form. Robert Gasser takes the mound with 4.50 ERA, which is better than Nick Lodolo's shaky 5.59 ERA. Cincinnati lost 4 of their last 6 matches. It's a tough spot for them. In addition, Milwaukee won all 3 of their previous meetings this year. I expect the home team to control this game.

Mẹo cược từ AI cho trận Milwaukee Brewers vs Cincinnati Reds

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Milwaukee Brewers vs Cincinnati Reds là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Cincinnati Reds trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược +124, với số tiền đặt cược là 10, từ Snatcher 001. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Cincinnati Reds (+124) trong thị trường Home Away với số tiền cược là 10 từ DMX 199. Theo thuật toán thì kèo cược có khả năng thắng cao thứ ba là Under trong thị trường Over/Under 7.5, trong đó Vitoria đang đặt 10 với tỷ lệ cược là +146.

Home Away
+124 for Cincinnati Reds
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.40
Home Away
+124 for Cincinnati Reds
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.40
Over/Under 7.5
+146 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 14.60
Asian Handicap (-3.5)
+323 for Milwaukee Brewers (-3.5), money back on draw
8/10
Lợi nhuận ước tính 25.84
Home Away
-139 for Milwaukee Brewers
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.20
1 2

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Milwaukee Brewers vs Cincinnati Reds. Dự đoán hàng đầu, với 50% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Milwaukee Brewers (tỷ lệ cược -152). Trong khi đó, một chiến thắng cho Cincinnati Reds (+124) nhận được 50% số phiếu bầu.

1 50%
2 50%

Milwaukee Brewers vs Cincinnati Reds Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +124 cho Cincinnati Reds (Home Away)
Mẹo 2:
Tỷ lệ cược +146 cho Under (Over/Under 7.5)
Chơi có trách nhiệm 18+