28.07.2026 07:20 Turkey ATP Challenger Samsun 2026

Mert Alkaya - Colin Sinclair Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Mert Alkaya và Colin Sinclair sẽ diễn ra vào lúc 07:20 ngày 28.07.2026.

Mert Alkaya
Colin Sinclair

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Mert Alkaya vs Colin Sinclair được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Mert Alkaya'' ở tỷ lệ cược -455, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Mert Alkaya
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Mert Alkaya - Colin Sinclair theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Wilhelmine (xếp hạng 2171 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 2.2 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Mert Alkaya (-455) trong kèo cược Home Away.

Wilhelmine
Wilhelmine
Xếp hạng 2171/2012
Lợi nhuận : -3171.9
Home Away
-455 for Mert Alkaya
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.20

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Mert Alkaya - Colin Sinclair theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, Wilhelmine (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -6.92%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 2.2 bằng cách đặt cược 10 vào Mert Alkaya (-455) trong thị trường Home Away.

Wilhelmine
Wilhelmine
Xếp hạng 990/2012
Hiệu suất : -6.92%
Home Away
-455 for Mert Alkaya
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.20

Mẹo cược của JohnnyBet cho Mert Alkaya - Colin Sinclair bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! Wilhelmine, với tham số ODI là -306.59 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -455 cho Mert Alkaya trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 2.2.

Wilhelmine
Wilhelmine
Xếp hạng 2164/2012
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -306.59
Home Away
-455 for Mert Alkaya
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.20

Mẹo cược từ AI cho trận Mert Alkaya vs Colin Sinclair

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Mert Alkaya vs Colin Sinclair là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Mert Alkaya trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược -455, với số tiền đặt cược là 10, từ Wilhelmine.

Home Away
-455 for Mert Alkaya
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.20

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Mert Alkaya vs Colin Sinclair. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Mert Alkaya (tỷ lệ cược -455). Trong khi đó, một chiến thắng cho Colin Sinclair (+352) nhận được 0% số phiếu bầu.

1 100%
2 0%

Mert Alkaya vs Colin Sinclair Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -455 cho Mert Alkaya (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+