22.10.2026 13:00 • Europe • PDC European Championship 2026

Luke Woodhouse - Dirk van Duijvenbode Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Luke Woodhouse và Dirk van Duijvenbode sẽ diễn ra vào lúc 13:00 ngày 22.10.2026.

Luke Woodhouse
—
Dirk van Duijvenbode

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Luke Woodhouse vs Dirk van Duijvenbode được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Luke Woodhouse'' ở tỷ lệ cược -182, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Luke Woodhouse
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Luke Woodhouse - Dirk van Duijvenbode theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, pierwszymax (xếp hạng 168 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 5.5 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Luke Woodhouse (-182) trong kèo cược Home Away.

pierwszymax
Xếp hạng 168/1933
Lợi nhuận : 42.01
Home Away
-182 for Luke Woodhouse
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.50

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Luke Woodhouse - Dirk van Duijvenbode theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, pierwszymax (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 5.65%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 5.5 bằng cách đặt cược 10 vào Luke Woodhouse (-182) trong thị trường Home Away.

pierwszymax
Xếp hạng 443/1933
Hiệu suất : 5.65%
Home Away
-182 for Luke Woodhouse
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.50

Mẹo cược của JohnnyBet cho Luke Woodhouse - Dirk van Duijvenbode bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! pierwszymax, với tham số ODI là 0.74 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -182 cho Luke Woodhouse trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 5.5.

pierwszymax
Xếp hạng 515/1933
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 0.74
Home Away
-182 for Luke Woodhouse
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.50

Mẹo cược từ AI cho trận Luke Woodhouse vs Dirk van Duijvenbode

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Luke Woodhouse vs Dirk van Duijvenbode là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Luke Woodhouse trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược -182, với số tiền đặt cược là 10, từ pierwszymax.

Home Away
-182 for Luke Woodhouse
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.50

Luke Woodhouse vs Dirk van Duijvenbode Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -182 cho Luke Woodhouse (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+