21.09.2026 08:00 Scotland Scottish Open Qualifier 2026

Liu Wenwei - Andrew Higginson Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Liu Wenwei và Andrew Higginson sẽ diễn ra vào lúc 08:00 ngày 21.09.2026.

Liu Wenwei
Andrew Higginson

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Liu Wenwei vs Andrew Higginson được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Andrew Higginson'' ở tỷ lệ cược -175, được 1 trong tổng số 2 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Andrew Higginson
50%
1 trong số 2 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Liu Wenwei - Andrew Higginson theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, fkd35 (xếp hạng 13 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 14.6 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Liu Wenwei (+146) trong kèo cược Home Away. Mặt khác, abreujg78 (xếp hạng ở 1720) đưa ra mẹo cược với -175 cho Andrew Higginson (Home Away) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 5.7.

fkd35
fkd35
Xếp hạng 13/1632
Lợi nhuận : 244.24
Home Away
+146 for Liu Wenwei
10/10
Lợi nhuận ước tính 14.60
abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1720/1632
Lợi nhuận : -24264.9
Home Away
-175 for Andrew Higginson
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.70

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Liu Wenwei - Andrew Higginson theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, fkd35 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 3.5%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 14.6 bằng cách đặt cược 10 vào Liu Wenwei (+146) trong thị trường Home Away. Tiếp theo, có abreujg78 với tỷ suất lợi nhuận -18.87%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Andrew Higginson (-175) trong thị trường Home Away. Lợi nhuận ước tính là 5.7.

fkd35
fkd35
Xếp hạng 416/1632
Hiệu suất : 3.5%
Home Away
+146 for Liu Wenwei
10/10
Lợi nhuận ước tính 14.60
abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1249/1632
Hiệu suất : -18.87%
Home Away
-175 for Andrew Higginson
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.70

Mẹo cược của JohnnyBet cho Liu Wenwei - Andrew Higginson bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! fkd35, với tham số ODI là 128.38 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược +146 cho Liu Wenwei trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 14.6. abreujg78 (ODI: -27216.8) đặt cược để kiếm lợi nhuận 5.7 bằng cách đặt 10 vào Andrew Higginson (-175) trong kèo cược Home Away.

fkd35
fkd35
Xếp hạng 50/1632
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 128.38
Home Away
+146 for Liu Wenwei
10/10
Lợi nhuận ước tính 14.60
abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1718/1632
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -27216.8
Home Away
-175 for Andrew Higginson
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.70

Mẹo cược từ AI cho trận Liu Wenwei vs Andrew Higginson

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Liu Wenwei vs Andrew Higginson là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Liu Wenwei trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược +146, với số tiền đặt cược là 10, từ fkd35. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Andrew Higginson (-175) trong thị trường Home Away với số tiền cược là 10 từ abreujg78.

Home Away
+146 for Liu Wenwei
10/10
Lợi nhuận ước tính 14.60
Home Away
-175 for Andrew Higginson
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.70

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Liu Wenwei vs Andrew Higginson. Dự đoán hàng đầu, với 50% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Andrew Higginson (tỷ lệ cược -175). Một chiến thắng cho Liu Wenwei (+146) nhận được 50% số phiếu bầu.

1 50%
2 50%

Liu Wenwei vs Andrew Higginson Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +146 cho Liu Wenwei (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+