21.09.2026 09:00 France ATP Challenger Saint-Tropez 2026

Andrea Guerrieri - Francesco Maestrelli Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Andrea Guerrieri và Francesco Maestrelli sẽ diễn ra vào lúc 09:00 ngày 21.09.2026.

Andrea Guerrieri
Francesco Maestrelli

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Andrea Guerrieri vs Francesco Maestrelli được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Francesco Maestrelli'' ở tỷ lệ cược +110, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Francesco Maestrelli
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Andrea Guerrieri - Francesco Maestrelli theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, abreujg78 (xếp hạng 1720 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 11.0 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Francesco Maestrelli (+110) trong kèo cược Home Away.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1720/1631
Lợi nhuận : -24264.9
Home Away
+110 for Francesco Maestrelli
10/10
Lợi nhuận ước tính 11.00

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Andrea Guerrieri - Francesco Maestrelli theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, abreujg78 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -18.87%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 11.0 bằng cách đặt cược 10 vào Francesco Maestrelli (+110) trong thị trường Home Away.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1249/1631
Hiệu suất : -18.87%
Home Away
+110 for Francesco Maestrelli
10/10
Lợi nhuận ước tính 11.00

Mẹo cược của JohnnyBet cho Andrea Guerrieri - Francesco Maestrelli bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! abreujg78, với tham số ODI là -27216.8 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược +110 cho Francesco Maestrelli trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 11.0.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1718/1631
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -27216.8
Home Away
+110 for Francesco Maestrelli
10/10
Lợi nhuận ước tính 11.00

Mẹo cược từ AI cho trận Andrea Guerrieri vs Francesco Maestrelli

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Andrea Guerrieri vs Francesco Maestrelli là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Francesco Maestrelli trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược +110, với số tiền đặt cược là 10, từ abreujg78.

Home Away
+110 for Francesco Maestrelli
10/10
Lợi nhuận ước tính 11.00

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Andrea Guerrieri vs Francesco Maestrelli. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Francesco Maestrelli (tỷ lệ cược +110). Một chiến thắng cho Andrea Guerrieri (-147) nhận được 0% số phiếu bầu.

1 0%
2 100%

Andrea Guerrieri vs Francesco Maestrelli Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +110 cho Francesco Maestrelli (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+