30.08.2026 06:30 Republic of Korea K-League 1 2026

Jeju United - Daejeon Citizen Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Jeju United và Daejeon Citizen sẽ diễn ra vào lúc 06:30 ngày 30.08.2026.

Jeju United
Jeju United
Daejeon Citizen
Daejeon Citizen

Chọn kèo bạn muốn!

Loại cược phổ biết nhất:

Home Draw Away
Draw
50%
1 trong số 2 tipster người mách nước
Over/Under 2.5
Over
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước
Both Teams To Score
Yes
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Jeju United - Daejeon Citizen theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, 899 (xếp hạng 32 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 10.3 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Over (+103) trong kèo cược Over/Under 2.5. Mặt khác, Kibetchemu (xếp hạng ở 1297) đưa ra mẹo cược với +233 cho Draw (Home Draw Away) bằng cách đặt cược 8 để có được lợi nhuận ước tính là 18.64. Tipster người mách nước có lợi nhuận cao thứ ba (1302 trong mùa giải này), Demon888 ước tính sẽ thu được 19.76 lợi nhuận bằng cách đặt cược 8 vào +247 cho Jeju United trong thị trường Home Draw Away.

899
Xếp hạng 32/1323
Lợi nhuận : 143.2
Over/Under 2.5
+103 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.30
Kibetchemu
Kibetchemu
Xếp hạng 1297/1323
Lợi nhuận : -179.04
Home Draw Away
+233 for Draw
8/10
Lợi nhuận ước tính 18.64
Demon888
Xếp hạng 1302/1323
Lợi nhuận : -185.46
Home Draw Away
+247 for Jeju United
8/10
Lợi nhuận ước tính 19.76
Wilhelmine
Wilhelmine
Xếp hạng 1482/1323
Lợi nhuận : -2632.91
Both Teams To Score
-130 for Yes
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.70

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Jeju United - Daejeon Citizen theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, 899 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 16.09%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 10.3 bằng cách đặt cược 10 vào Over (+103) trong thị trường Over/Under 2.5. Tiếp theo, có Kibetchemu với tỷ suất lợi nhuận -2.98%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 8 cho Draw (+233) trong thị trường Home Draw Away. Lợi nhuận ước tính là 18.64. Wilhelmine (tỷ suất lợi nhuận -5.56%) đã chọn mức cược -130 cho Yes trong thị trường Both Teams To Score. Đặt cược 10 sẽ mang lại lợi nhuận 7.7 nếu đúng.

899
Xếp hạng 184/1323
Hiệu suất : 16.09%
Over/Under 2.5
+103 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.30
Kibetchemu
Kibetchemu
Xếp hạng 618/1323
Hiệu suất : -2.98%
Home Draw Away
+233 for Draw
8/10
Lợi nhuận ước tính 18.64
Wilhelmine
Wilhelmine
Xếp hạng 732/1323
Hiệu suất : -5.56%
Both Teams To Score
-130 for Yes
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.70
Demon888
Xếp hạng 768/1323
Hiệu suất : -6.29%
Home Draw Away
+247 for Jeju United
8/10
Lợi nhuận ước tính 19.76

Mẹo cược của JohnnyBet cho Jeju United - Daejeon Citizen bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! 899, với tham số ODI là 2.73 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược +103 cho Over trong thị trường Over/Under 2.5. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 10.3. Demon888 (ODI: -9.42) đặt cược để kiếm lợi nhuận 19.76 bằng cách đặt 8 vào Jeju United (+247) trong kèo cược Home Draw Away. Xếp thứ ba trong bảng xếp hạng chung (ODI: -49.69), Kibetchemu, đã chọn thị trường Home Draw Away bằng cách đặt cược 8 với tỷ lệ cược +233 cho Draw, ước tính lợi nhuận là 18.64.

899
Xếp hạng 284/1323
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 2.73
Over/Under 2.5
+103 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.30
Demon888
Xếp hạng 1335/1323
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -9.42
Home Draw Away
+247 for Jeju United
8/10
Lợi nhuận ước tính 19.76
Kibetchemu
Kibetchemu
Xếp hạng 1428/1323
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -49.69
Home Draw Away
+233 for Draw
8/10
Lợi nhuận ước tính 18.64
Wilhelmine
Wilhelmine
Xếp hạng 1482/1323
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -3240.03
Both Teams To Score
-130 for Yes
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.70

Mẹo cược từ AI cho trận Jeju United vs Daejeon Citizen

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Jeju United vs Daejeon Citizen là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Over trong thị trường Over/Under 2.5, với tỷ lệ cược +103, với số tiền đặt cược là 10, từ 899. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Draw (+233) trong thị trường Home Draw Away với số tiền cược là 8 từ Kibetchemu. Theo thuật toán thì kèo cược có khả năng thắng cao thứ ba là Jeju United trong thị trường Home Draw Away, trong đó Demon888 đang đặt 8 với tỷ lệ cược là +247.

Over/Under 2.5
+103 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.30
Home Draw Away
+233 for Draw
8/10
Lợi nhuận ước tính 18.64
Home Draw Away
+247 for Jeju United
8/10
Lợi nhuận ước tính 19.76
Both Teams To Score
-130 for Yes
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.70

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Jeju United vs Daejeon Citizen. Dự đoán hàng đầu, với 50% số phiếu, là kết quả hoà (tỷ lệ cược với +233). Chiến thắng cho Jeju United (+247) đã thu thập được 50%. 0% dự đoán chiến thắng cho Daejeon Citizen (+112).

1 50%
X 50%
2 0%

Jeju United vs Daejeon Citizen Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +103 cho Over (Over/Under 2.5)
Mẹo 2:
Tỷ lệ cược +233 cho Draw (Home Draw Away)
Mẹo 3:
Tỷ lệ cược -130 cho Yes (Both Teams To Score)
Chơi có trách nhiệm 18+