29.08.2026 19:00 Jamaica ATP Challenger Kingston 2 2026

Aidan Mayo - Andres Andrade Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Aidan Mayo và Andres Andrade sẽ diễn ra vào lúc 19:00 ngày 29.08.2026.

Aidan Mayo
Andres Andrade

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Aidan Mayo vs Andres Andrade được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Andres Andrade'' ở tỷ lệ cược -125, được 2 trong tổng số 3 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Andres Andrade
67%
2 trong số 3 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Aidan Mayo - Andres Andrade theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Sharonsm (xếp hạng 1136 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 8.0 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Andres Andrade (-125) trong kèo cược Home Away. Mặt khác, Samou22 (xếp hạng ở 1237) đưa ra mẹo cược với +101 cho Aidan Mayo (Home Away) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 10.1. Tipster người mách nước có lợi nhuận cao thứ ba (1271 trong mùa giải này), MABS ước tính sẽ thu được 7.4 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào -135 cho Andres Andrade trong thị trường Home Away.

Sharonsm
Sharonsm
Xếp hạng 1136/1322
Lợi nhuận : -80.76
Home Away
-125 for Andres Andrade
10/10
Lợi nhuận ước tính 8.00
Samou22
Samou22
Xếp hạng 1237/1322
Lợi nhuận : -129.38
Home Away
+101 for Aidan Mayo
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.10
MABS
MABS
Xếp hạng 1271/1322
Lợi nhuận : -154.53
Home Away
-135 for Andres Andrade
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.40

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Aidan Mayo - Andres Andrade theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, Sharonsm (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -4.13%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 8.0 bằng cách đặt cược 10 vào Andres Andrade (-125) trong thị trường Home Away. Tiếp theo, có MABS với tỷ suất lợi nhuận -4.65%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Andres Andrade (-135) trong thị trường Home Away. Lợi nhuận ước tính là 7.4. Samou22 (tỷ suất lợi nhuận -6.23%) đã chọn mức cược +101 cho Aidan Mayo trong thị trường Home Away. Đặt cược 10 sẽ mang lại lợi nhuận 10.1 nếu đúng.

Sharonsm
Sharonsm
Xếp hạng 663/1322
Hiệu suất : -4.13%
Home Away
-125 for Andres Andrade
10/10
Lợi nhuận ước tính 8.00
MABS
MABS
Xếp hạng 685/1322
Hiệu suất : -4.65%
Home Away
-135 for Andres Andrade
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.40
Samou22
Samou22
Xếp hạng 763/1322
Hiệu suất : -6.23%
Home Away
+101 for Aidan Mayo
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.10

Mẹo cược của JohnnyBet cho Aidan Mayo - Andres Andrade bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! Samou22, với tham số ODI là 11.88 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược +101 cho Aidan Mayo trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 10.1. Sharonsm (ODI: 10.18) đặt cược để kiếm lợi nhuận 8.0 bằng cách đặt 10 vào Andres Andrade (-125) trong kèo cược Home Away. Xếp thứ ba trong bảng xếp hạng chung (ODI: 7.26), MABS, đã chọn thị trường Home Away bằng cách đặt cược 10 với tỷ lệ cược -135 cho Andres Andrade, ước tính lợi nhuận là 7.4.

Samou22
Samou22
Xếp hạng 155/1322
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 11.88
Home Away
+101 for Aidan Mayo
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.10
Sharonsm
Sharonsm
Xếp hạng 164/1322
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 10.18
Home Away
-125 for Andres Andrade
10/10
Lợi nhuận ước tính 8.00
MABS
MABS
Xếp hạng 191/1322
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 7.26
Home Away
-135 for Andres Andrade
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.40

Mẹo cược từ AI cho trận Aidan Mayo vs Andres Andrade

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Aidan Mayo vs Andres Andrade là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Andres Andrade trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược -125, với số tiền đặt cược là 10, từ Sharonsm. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Aidan Mayo (+101) trong thị trường Home Away với số tiền cược là 10 từ Samou22. Theo thuật toán thì kèo cược có khả năng thắng cao thứ ba là Andres Andrade trong thị trường Home Away, trong đó MABS đang đặt 10 với tỷ lệ cược là -135.

Home Away
-125 for Andres Andrade
10/10
Lợi nhuận ước tính 8.00
Home Away
+101 for Aidan Mayo
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.10
Home Away
-135 for Andres Andrade
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.40

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Aidan Mayo vs Andres Andrade. Dự đoán hàng đầu, với 67% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Andres Andrade (tỷ lệ cược -125). Một chiến thắng cho Aidan Mayo (+101) nhận được 33% số phiếu bầu.

1 33%
2 67%

Aidan Mayo vs Andres Andrade Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -125 cho Andres Andrade (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+