20.10.2026 11:30 • Israel • Championship U19 2026/2027

Hapoel Petah Tikva U19 - Ashdod U19 Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Hapoel Petah Tikva U19 và Ashdod U19 sẽ diễn ra vào lúc 11:30 ngày 20.10.2026.

Hapoel Petah Tikva U19
—
Ashdod U19

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Hapoel Petah Tikva U19 vs Ashdod U19 được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Asian Handicap (0.25)' với kết quả dự đoán ''Ashdod U19 (-0.25), money back on draw'' ở tỷ lệ cược -1667, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Asian Handicap (0.25)
Ashdod U19 (-0.25), money back on draw
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Hapoel Petah Tikva U19 - Ashdod U19 theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, abreujg78 (xếp hạng 2012 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 0.6 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Ashdod U19 (-0.25), money back on draw (-1667) trong kèo cược Asian Handicap (0.25).

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 2012/1915
Lợi nhuận : -37419.3
Asian Handicap (0.25)
-1667 for Ashdod U19 (-0.25), money back on draw
10/10
Lợi nhuận ước tính 0.60

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Hapoel Petah Tikva U19 - Ashdod U19 theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, abreujg78 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -17.92%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 0.6 bằng cách đặt cược 10 vào Ashdod U19 (-0.25), money back on draw (-1667) trong thị trường Asian Handicap (0.25).

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1450/1915
Hiệu suất : -17.92%
Asian Handicap (0.25)
-1667 for Ashdod U19 (-0.25), money back on draw
10/10
Lợi nhuận ước tính 0.60

Mẹo cược của JohnnyBet cho Hapoel Petah Tikva U19 - Ashdod U19 bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! abreujg78, với tham số ODI là -43311.7 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -1667 cho Ashdod U19 (-0.25), money back on draw trong thị trường Asian Handicap (0.25). Nó sẽ mang lại lợi nhuận 0.6.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 2009/1915
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -43311.7
Asian Handicap (0.25)
-1667 for Ashdod U19 (-0.25), money back on draw
10/10
Lợi nhuận ước tính 0.60

Mẹo cược từ AI cho trận Hapoel Petah Tikva U19 vs Ashdod U19

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Hapoel Petah Tikva U19 vs Ashdod U19 là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Ashdod U19 (-0.25), money back on draw trong thị trường Asian Handicap (0.25), với tỷ lệ cược -1667, với số tiền đặt cược là 10, từ abreujg78.

Asian Handicap (0.25)
-1667 for Ashdod U19 (-0.25), money back on draw
10/10
Lợi nhuận ước tính 0.60

Hapoel Petah Tikva U19 vs Ashdod U19 Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -1667 cho Ashdod U19 (-0.25), money back on draw (Asian Handicap (0.25))
Chơi có trách nhiệm 18+