29.08.2026 16:00 Brazil Serie C 2026

Floresta EC - Ituano SP Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Floresta EC và Ituano SP sẽ diễn ra vào lúc 16:00 ngày 29.08.2026.

Floresta EC
Floresta EC
Ituano SP
Ituano SP

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Floresta EC vs Ituano SP được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Draw Away' với kết quả dự đoán ''Floresta EC'' ở tỷ lệ cược -145, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Draw Away
Floresta EC
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Floresta EC - Ituano SP theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, TulevikMaro (xếp hạng 1088 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 6.9 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Floresta EC (-145) trong kèo cược Home Draw Away.

TulevikMaro
TulevikMaro
Xếp hạng 1088/1305
Lợi nhuận : -69.7
Home Draw Away
-145 for Floresta EC
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.90

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Floresta EC - Ituano SP theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, TulevikMaro (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -4.6%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 6.9 bằng cách đặt cược 10 vào Floresta EC (-145) trong thị trường Home Draw Away.

TulevikMaro
TulevikMaro
Xếp hạng 664/1305
Hiệu suất : -4.6%
Home Draw Away
-145 for Floresta EC
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.90

Mẹo cược của JohnnyBet cho Floresta EC - Ituano SP bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! TulevikMaro, với tham số ODI là -4.49 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -145 cho Floresta EC trong thị trường Home Draw Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 6.9.

TulevikMaro
TulevikMaro
Xếp hạng 1249/1305
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -4.49
Home Draw Away
-145 for Floresta EC
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.90

Mẹo cược từ AI cho trận Floresta EC vs Ituano SP

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Floresta EC vs Ituano SP là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Floresta EC trong thị trường Home Draw Away, với tỷ lệ cược -145, với số tiền đặt cược là 10, từ TulevikMaro.

Home Draw Away
-145 for Floresta EC
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.90

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Floresta EC vs Ituano SP. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu là chiến thắng cho Floresta EC (tỷ lệ cược là -145). Trong khi đó, chiến thắng cho Ituano SP (+295) đã nhận được 0% số phiếu, với 0% dự đoán là hòa (+195).

1 100%
X 0%
2 0%

Floresta EC vs Ituano SP Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -145 cho Floresta EC (Home Draw Away)
Chơi có trách nhiệm 18+