03.07.2026 11:30 France ATP Challenger Troyes 2026

Eliakim Coulibaly - Calvin Hemery Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Eliakim Coulibaly và Calvin Hemery sẽ diễn ra vào lúc 11:30 ngày 03.07.2026.

Eliakim Coulibaly
Calvin Hemery

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Eliakim Coulibaly vs Calvin Hemery được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Calvin Hemery'' ở tỷ lệ cược -217, được 3 trong tổng số 5 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Calvin Hemery
60%
3 trong số 5 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Eliakim Coulibaly - Calvin Hemery theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Anakin Skywalker (xếp hạng 8 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 16.9 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Eliakim Coulibaly (+169) trong kèo cược Home Away. Mặt khác, niko73 (xếp hạng ở 1304) đưa ra mẹo cược với -196 cho Calvin Hemery (Home Away) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 5.1. Tipster người mách nước có lợi nhuận cao thứ ba (1768 trong mùa giải này), Niroj Haley bartlett ước tính sẽ thu được 4.6 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào -217 cho Calvin Hemery trong thị trường Home Away.

Anakin Skywalker
Anakin Skywalker
Xếp hạng 8/1820
Lợi nhuận : 234.55
Home Away
+169 for Eliakim Coulibaly
10/10
Lợi nhuận ước tính 16.90
niko73
niko73
Xếp hạng 1304/1820
Lợi nhuận : -29.8
Home Away
-196 for Calvin Hemery
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.10
Niroj Haley bartlett
Niroj Haley bartlett
Xếp hạng 1768/1820
Lợi nhuận : -132.72
Home Away
-217 for Calvin Hemery
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.60
Noizyfoxxx
Noizyfoxxx
Xếp hạng 1972/1820
Lợi nhuận : -334.73
Home Away
+171 for Eliakim Coulibaly
1/10
Lợi nhuận ước tính 1.71
Jarecczak
Jarecczak
Xếp hạng 2016/1820
Lợi nhuận : -472.7
Home Away
-200 for Calvin Hemery
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.00

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Eliakim Coulibaly - Calvin Hemery theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, Anakin Skywalker (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 9.43%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 16.9 bằng cách đặt cược 10 vào Eliakim Coulibaly (+169) trong thị trường Home Away. Tiếp theo, có niko73 với tỷ suất lợi nhuận -0.53%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Calvin Hemery (-196) trong thị trường Home Away. Lợi nhuận ước tính là 5.1. Niroj Haley bartlett (tỷ suất lợi nhuận -4.76%) đã chọn mức cược -217 cho Calvin Hemery trong thị trường Home Away. Đặt cược 10 sẽ mang lại lợi nhuận 4.6 nếu đúng.

Anakin Skywalker
Anakin Skywalker
Xếp hạng 442/1820
Hiệu suất : 9.43%
Home Away
+169 for Eliakim Coulibaly
10/10
Lợi nhuận ước tính 16.90
niko73
niko73
Xếp hạng 690/1820
Hiệu suất : -0.53%
Home Away
-196 for Calvin Hemery
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.10
Niroj Haley bartlett
Niroj Haley bartlett
Xếp hạng 878/1820
Hiệu suất : -4.76%
Home Away
-217 for Calvin Hemery
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.60
Jarecczak
Jarecczak
Xếp hạng 897/1820
Hiệu suất : -5.15%
Home Away
-200 for Calvin Hemery
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.00
Noizyfoxxx
Noizyfoxxx
Xếp hạng 959/1820
Hiệu suất : -6.43%
Home Away
+171 for Eliakim Coulibaly
1/10
Lợi nhuận ước tính 1.71

Mẹo cược của JohnnyBet cho Eliakim Coulibaly - Calvin Hemery bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! niko73, với tham số ODI là 11.66 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -196 cho Calvin Hemery trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 5.1. Jarecczak (ODI: 0.95) đặt cược để kiếm lợi nhuận 5.0 bằng cách đặt 10 vào Calvin Hemery (-200) trong kèo cược Home Away. Xếp thứ ba trong bảng xếp hạng chung (ODI: -7.87), Anakin Skywalker, đã chọn thị trường Home Away bằng cách đặt cược 10 với tỷ lệ cược +169 cho Eliakim Coulibaly, ước tính lợi nhuận là 16.9.

niko73
niko73
Xếp hạng 172/1820
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 11.66
Home Away
-196 for Calvin Hemery
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.10
Jarecczak
Jarecczak
Xếp hạng 469/1820
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 0.95
Home Away
-200 for Calvin Hemery
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.00
Anakin Skywalker
Anakin Skywalker
Xếp hạng 1797/1820
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -7.87
Home Away
+169 for Eliakim Coulibaly
10/10
Lợi nhuận ước tính 16.90
Niroj Haley bartlett
Niroj Haley bartlett
Xếp hạng 1854/1820
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -12.55
Home Away
-217 for Calvin Hemery
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.60
Noizyfoxxx
Noizyfoxxx
Xếp hạng 1949/1820
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -45.69
Home Away
+171 for Eliakim Coulibaly
1/10
Lợi nhuận ước tính 1.71

Mẹo cược từ AI cho trận Eliakim Coulibaly vs Calvin Hemery

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Eliakim Coulibaly vs Calvin Hemery là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Calvin Hemery trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược -217, với số tiền đặt cược là 10, từ Niroj Haley bartlett. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Calvin Hemery (-200) trong thị trường Home Away với số tiền cược là 10 từ Jarecczak. Theo thuật toán thì kèo cược có khả năng thắng cao thứ ba là Eliakim Coulibaly trong thị trường Home Away, trong đó Anakin Skywalker đang đặt 10 với tỷ lệ cược là +169.

Home Away
-217 for Calvin Hemery
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.60
Home Away
-200 for Calvin Hemery
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.00
Home Away
+169 for Eliakim Coulibaly
10/10
Lợi nhuận ước tính 16.90
Home Away
-196 for Calvin Hemery
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.10
Home Away
+171 for Eliakim Coulibaly
1/10
Lợi nhuận ước tính 1.71

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Eliakim Coulibaly vs Calvin Hemery. Dự đoán hàng đầu, với 60% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Calvin Hemery (tỷ lệ cược -217). Một chiến thắng cho Eliakim Coulibaly (+171) nhận được 40% số phiếu bầu.

1 40%
2 60%

Eliakim Coulibaly vs Calvin Hemery Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +169 cho Eliakim Coulibaly (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+