24.08.2026 05:30 India Calcutta Premier Division 2026

Calcutta Polica Club - Kalighat Sports Lovers Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Calcutta Polica Club và Kalighat Sports Lovers sẽ diễn ra vào lúc 05:30 ngày 24.08.2026.

Calcutta Polica Club
Calcutta Polica Club
Kalighat Sports Lovers

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Calcutta Polica Club vs Kalighat Sports Lovers được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Draw Away' với kết quả dự đoán ''Calcutta Polica Club'' ở tỷ lệ cược -164, được 4 trong tổng số 4 người dùng . Một kèo cược phổ biến khác là 'Draw No Bet' với kết quả 'Calcutta Polica Club' (tỷ lệ cược -345) được 100% lựa chọn.

Loại cược phổ biết nhất:

Home Draw Away
Calcutta Polica Club
100%
4 trong số 4 tipster người mách nước
Draw No Bet
Calcutta Polica Club
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước
Over/Under 0.5
Over
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Calcutta Polica Club - Kalighat Sports Lovers theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Killa Bin (xếp hạng 81 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 2.3 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Under (-435) trong kèo cược Over/Under 3.25. Mặt khác, 0716050218 (xếp hạng ở 93) đưa ra mẹo cược với -149 cho Calcutta Polica Club (Home Draw Away) bằng cách đặt cược 7 để có được lợi nhuận ước tính là 4.69. Tipster người mách nước có lợi nhuận cao thứ ba (434 trong mùa giải này), Chem001 ước tính sẽ thu được 6.1 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào -164 cho Calcutta Polica Club trong thị trường Home Draw Away.

Killa Bin
Xếp hạng 81/1238
Lợi nhuận : 70.8
Over/Under 3.25
-435 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.30
0716050218
Xếp hạng 93/1238
Lợi nhuận : 64.41
Home Draw Away
-149 for Calcutta Polica Club
7/10
Lợi nhuận ước tính 4.69
Chem001
Xếp hạng 434/1238
Lợi nhuận : -0.54
Home Draw Away
-164 for Calcutta Polica Club
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.10
Biro85
Biro85
Xếp hạng 848/1238
Lợi nhuận : -32.92
Home Draw Away
-128 for Calcutta Polica Club
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.80
troskot
troskot
Xếp hạng 1106/1238
Lợi nhuận : -100.04
Draw No Bet
-345 for Calcutta Polica Club
8/10
Lợi nhuận ước tính 2.32
1 2

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Calcutta Polica Club - Kalighat Sports Lovers theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, 0716050218 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 25.66%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 4.69 bằng cách đặt cược 7 vào Calcutta Polica Club (-149) trong thị trường Home Draw Away. Tiếp theo, có Killa Bin với tỷ suất lợi nhuận 1.87%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Under (-435) trong thị trường Over/Under 3.25. Lợi nhuận ước tính là 2.3. Chem001 (tỷ suất lợi nhuận -0.07%) đã chọn mức cược -164 cho Calcutta Polica Club trong thị trường Home Draw Away. Đặt cược 10 sẽ mang lại lợi nhuận 6.1 nếu đúng.

0716050218
Xếp hạng 121/1238
Hiệu suất : 25.66%
Home Draw Away
-149 for Calcutta Polica Club
7/10
Lợi nhuận ước tính 4.69
Killa Bin
Xếp hạng 360/1238
Hiệu suất : 1.87%
Over/Under 3.25
-435 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.30
Chem001
Xếp hạng 428/1238
Hiệu suất : -0.07%
Home Draw Away
-164 for Calcutta Polica Club
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.10
Biro85
Biro85
Xếp hạng 553/1238
Hiệu suất : -3.17%
Home Draw Away
-128 for Calcutta Polica Club
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.80
troskot
troskot
Xếp hạng 603/1238
Hiệu suất : -4.39%
Draw No Bet
-345 for Calcutta Polica Club
8/10
Lợi nhuận ước tính 2.32
1 2

Mẹo cược của JohnnyBet cho Calcutta Polica Club - Kalighat Sports Lovers bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! Biro85, với tham số ODI là 45.18 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -128 cho Calcutta Polica Club trong thị trường Home Draw Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 7.8. troskot (ODI: 10.47) đặt cược để kiếm lợi nhuận 2.32 bằng cách đặt 8 vào Calcutta Polica Club (-345) trong kèo cược Draw No Bet. Xếp thứ ba trong bảng xếp hạng chung (ODI: 6.11), Chem001, đã chọn thị trường Home Draw Away bằng cách đặt cược 10 với tỷ lệ cược -164 cho Calcutta Polica Club, ước tính lợi nhuận là 6.1.

Biro85
Biro85
Xếp hạng 65/1238
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 45.18
Home Draw Away
-128 for Calcutta Polica Club
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.80
troskot
troskot
Xếp hạng 157/1238
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 10.47
Draw No Bet
-345 for Calcutta Polica Club
8/10
Lợi nhuận ước tính 2.32
Chem001
Xếp hạng 200/1238
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 6.11
Home Draw Away
-164 for Calcutta Polica Club
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.10
Killa Bin
Xếp hạng 304/1238
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 1.66
Over/Under 3.25
-435 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.30
0716050218
Xếp hạng 1077/1238
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -1.64
Home Draw Away
-149 for Calcutta Polica Club
7/10
Lợi nhuận ước tính 4.69
1 2

Mẹo cược từ AI cho trận Calcutta Polica Club vs Kalighat Sports Lovers

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Calcutta Polica Club vs Kalighat Sports Lovers là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Under trong thị trường Over/Under 3.25, với tỷ lệ cược -435, với số tiền đặt cược là 10, từ Killa Bin. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Calcutta Polica Club (-149) trong thị trường Home Draw Away với số tiền cược là 7 từ 0716050218. Theo thuật toán thì kèo cược có khả năng thắng cao thứ ba là Calcutta Polica Club trong thị trường Home Draw Away, trong đó Chem001 đang đặt 10 với tỷ lệ cược là -164.

Over/Under 3.25
-435 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.30
Home Draw Away
-149 for Calcutta Polica Club
7/10
Lợi nhuận ước tính 4.69
Home Draw Away
-164 for Calcutta Polica Club
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.10
Home Draw Away
-128 for Calcutta Polica Club
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.80
Draw No Bet
-345 for Calcutta Polica Club
8/10
Lợi nhuận ước tính 2.32
1 2

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Calcutta Polica Club vs Kalighat Sports Lovers. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu là chiến thắng cho Calcutta Polica Club (tỷ lệ cược là -164). Trong khi đó, chiến thắng cho Kalighat Sports Lovers (+352) đã nhận được 0% số phiếu, với 0% dự đoán là hòa (+200).

1 100%
X 0%
2 0%

Calcutta Polica Club vs Kalighat Sports Lovers Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -435 cho Under (Over/Under 3.25)
Mẹo 2:
Tỷ lệ cược -149 cho Calcutta Polica Club (Home Draw Away)
Chơi có trách nhiệm 18+