01.08.2026 10:00 World Friendly Club Matches 2026 (Possible Format Change)

Burton Albion - Derby County Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Burton Albion và Derby County sẽ diễn ra vào lúc 10:00 ngày 01.08.2026.

Burton Albion
Burton Albion
Derby County
Derby County

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Burton Albion vs Derby County được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Draw Away' với kết quả dự đoán ''Derby County'' ở tỷ lệ cược -345, được 2 trong tổng số 2 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Draw Away
Derby County
100%
2 trong số 2 tipster người mách nước
Over/Under 0.5
Over
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Burton Albion - Derby County theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, abreujg78 (xếp hạng 1 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 2.9 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Derby County (-345) trong kèo cược Home Draw Away. Mặt khác, Klave33 (xếp hạng ở 1) đưa ra mẹo cược với -10000 cho Over (Over/Under 0.5) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 0.1.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1/353
Lợi nhuận : 0.0
Home Draw Away
-345 for Derby County
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.90
Klave33
Klave33
Xếp hạng 1/353
Lợi nhuận : 0.0
Over/Under 0.5
-10000 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 0.10
Home Draw Away
-345 for Derby County
5/10
Lợi nhuận ước tính 1.45

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Burton Albion - Derby County theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, abreujg78 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 0.0%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 2.9 bằng cách đặt cược 10 vào Derby County (-345) trong thị trường Home Draw Away. Tiếp theo, có Klave33 với tỷ suất lợi nhuận 0.0%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Over (-10000) trong thị trường Over/Under 0.5. Lợi nhuận ước tính là 0.1.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1/353
Hiệu suất : 0.0%
Home Draw Away
-345 for Derby County
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.90
Klave33
Klave33
Xếp hạng 1/353
Hiệu suất : 0.0%
Over/Under 0.5
-10000 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 0.10
Home Draw Away
-345 for Derby County
5/10
Lợi nhuận ước tính 1.45

Mẹo cược của JohnnyBet cho Burton Albion - Derby County bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! abreujg78, với tham số ODI là 0.0 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -345 cho Derby County trong thị trường Home Draw Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 2.9. Klave33 (ODI: 0.0) đặt cược để kiếm lợi nhuận 0.1 bằng cách đặt 10 vào Over (-10000) trong kèo cược Over/Under 0.5.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1/353
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 0.0
Home Draw Away
-345 for Derby County
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.90
Klave33
Klave33
Xếp hạng 1/353
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 0.0
Over/Under 0.5
-10000 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 0.10
Home Draw Away
-345 for Derby County
5/10
Lợi nhuận ước tính 1.45

Mẹo cược từ AI cho trận Burton Albion vs Derby County

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Burton Albion vs Derby County là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Derby County trong thị trường Home Draw Away, với tỷ lệ cược -345, với số tiền đặt cược là 5, từ AlgeriaDz2019. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Derby County (-345) trong thị trường Home Draw Away với số tiền cược là 10 từ abreujg78. Theo thuật toán thì kèo cược có khả năng thắng cao thứ ba là Over trong thị trường Over/Under 0.5, trong đó Klave33 đang đặt 10 với tỷ lệ cược là -10000.

Home Draw Away
-345 for Derby County
5/10
Lợi nhuận ước tính 1.45
Home Draw Away
-345 for Derby County
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.90
Over/Under 0.5
-10000 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 0.10

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Burton Albion vs Derby County. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu là chiến thắng cho Derby County (tỷ lệ cược -345). Chiến thắng cho Burton Albion (+285) đã thu thập được 0% số phiếu, cùng với 0% dự đoán hoà (+162).

1 0%
X 0%
2 100%

Burton Albion vs Derby County Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -345 cho Derby County (Home Draw Away)
Mẹo 2:
Tỷ lệ cược -10000 cho Over (Over/Under 0.5)
Chơi có trách nhiệm 18+