01.07.2026 08:20 United Kingdom Wimbledon 2026

Arthur Rinderknech - Martin Damm Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Arthur Rinderknech và Martin Damm sẽ diễn ra vào lúc 08:20 ngày 01.07.2026.

Arthur Rinderknech
Martin Damm

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Arthur Rinderknech vs Martin Damm được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Martin Damm'' ở tỷ lệ cược +127, được 2 trong tổng số 2 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Correct Score
2:3
100%
2 trong số 2 tipster người mách nước
Home Away
Martin Damm
100%
2 trong số 2 tipster người mách nước
Over/Under 44
Over
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Arthur Rinderknech - Martin Damm theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Anakin Skywalker (xếp hạng 21 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 12.5 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Martin Damm (+125) trong kèo cược Home Away. Mặt khác, maxi88 (xếp hạng ở 116) đưa ra mẹo cược với +127 cho Martin Damm (Home Away) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 12.7. Tipster người mách nước có lợi nhuận cao thứ ba (432 trong mùa giải này), 899 ước tính sẽ thu được 9.1 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào -110 cho Over trong thị trường Over/Under 44.

Anakin Skywalker
Anakin Skywalker
Xếp hạng 21/1773
Lợi nhuận : 148.73
Home Away
+125 for Martin Damm
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.50
maxi88
maxi88
Xếp hạng 116/1773
Lợi nhuận : 53.02
Home Away
+127 for Martin Damm
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.70
899
Xếp hạng 432/1773
Lợi nhuận : 6.0
Over/Under 44
-110 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.10
canica
canica
Xếp hạng 1716/1773
Lợi nhuận : -127.86
Correct Score
+513 for 2:3
6/10
Lợi nhuận ước tính 30.78
RobertM86
RobertM86
Xếp hạng 1974/1773
Lợi nhuận : -549.46
Correct Score
+513 for 2:3
6/10
Lợi nhuận ước tính 30.78

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Arthur Rinderknech - Martin Damm theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, Anakin Skywalker (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 7.42%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 12.5 bằng cách đặt cược 10 vào Martin Damm (+125) trong thị trường Home Away. Tiếp theo, có maxi88 với tỷ suất lợi nhuận 5.01%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Martin Damm (+127) trong thị trường Home Away. Lợi nhuận ước tính là 12.7. 899 (tỷ suất lợi nhuận 0.65%) đã chọn mức cược -110 cho Over trong thị trường Over/Under 44. Đặt cược 10 sẽ mang lại lợi nhuận 9.1 nếu đúng.

Anakin Skywalker
Anakin Skywalker
Xếp hạng 436/1773
Hiệu suất : 7.42%
Home Away
+125 for Martin Damm
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.50
maxi88
maxi88
Xếp hạng 490/1773
Hiệu suất : 5.01%
Home Away
+127 for Martin Damm
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.70
899
Xếp hạng 614/1773
Hiệu suất : 0.65%
Over/Under 44
-110 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.10
canica
canica
Xếp hạng 1009/1773
Hiệu suất : -8.55%
Correct Score
+513 for 2:3
6/10
Lợi nhuận ước tính 30.78
RobertM86
RobertM86
Xếp hạng 1268/1773
Hiệu suất : -16.06%
Correct Score
+513 for 2:3
6/10
Lợi nhuận ước tính 30.78

Mẹo cược của JohnnyBet cho Arthur Rinderknech - Martin Damm bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! canica, với tham số ODI là 76.41 đặt cược 6 vào tỷ lệ cược +513 cho 2:3 trong thị trường Correct Score. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 30.78. 899 (ODI: 7.13) đặt cược để kiếm lợi nhuận 9.1 bằng cách đặt 10 vào Over (-110) trong kèo cược Over/Under 44. Xếp thứ ba trong bảng xếp hạng chung (ODI: -1.34), Anakin Skywalker, đã chọn thị trường Home Away bằng cách đặt cược 10 với tỷ lệ cược +125 cho Martin Damm, ước tính lợi nhuận là 12.5.

canica
canica
Xếp hạng 48/1773
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 76.41
Correct Score
+513 for 2:3
6/10
Lợi nhuận ước tính 30.78
899
Xếp hạng 217/1773
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 7.13
Over/Under 44
-110 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.10
Anakin Skywalker
Anakin Skywalker
Xếp hạng 1545/1773
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -1.34
Home Away
+125 for Martin Damm
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.50
maxi88
maxi88
Xếp hạng 1838/1773
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -19.29
Home Away
+127 for Martin Damm
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.70
RobertM86
RobertM86
Xếp hạng 1899/1773
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -44.58
Correct Score
+513 for 2:3
6/10
Lợi nhuận ước tính 30.78

Mẹo cược từ AI cho trận Arthur Rinderknech vs Martin Damm

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Arthur Rinderknech vs Martin Damm là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Martin Damm trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược +125, với số tiền đặt cược là 10, từ Anakin Skywalker. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Martin Damm (+127) trong thị trường Home Away với số tiền cược là 10 từ maxi88. Theo thuật toán thì kèo cược có khả năng thắng cao thứ ba là Over trong thị trường Over/Under 44, trong đó 899 đang đặt 10 với tỷ lệ cược là -110.

Home Away
+125 for Martin Damm
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.50
Home Away
+127 for Martin Damm
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.70
Over/Under 44
-110 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.10
Correct Score
+513 for 2:3
6/10
Lợi nhuận ước tính 30.78
Correct Score
+513 for 2:3
6/10
Lợi nhuận ước tính 30.78

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Arthur Rinderknech vs Martin Damm. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Martin Damm (tỷ lệ cược +127). Một chiến thắng cho Arthur Rinderknech (-147) nhận được 0% số phiếu bầu.

1 0%
2 100%
Dự đoán:
Tỷ lệ cược +513 cho Arthur Rinderknech 2:3 Martin Damm

Arthur Rinderknech vs Martin Damm Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +125 cho Martin Damm (Home Away)
Mẹo 2:
Tỷ lệ cược -110 cho Over (Over/Under 44)
Chơi có trách nhiệm 18+