02.07.2026 06:00 United Kingdom Wimbledon 2026

Alex De Minaur - Adrian Mannarino Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Alex De Minaur và Adrian Mannarino sẽ diễn ra vào lúc 06:00 ngày 02.07.2026.

Alex De Minaur
Adrian Mannarino

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Alex De Minaur vs Adrian Mannarino được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Alex De Minaur'' ở tỷ lệ cược -435, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Alex De Minaur
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước
Over/Under 37
Over
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Alex De Minaur - Adrian Mannarino theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, bazu80 (xếp hạng 130 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 2.3 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Alex De Minaur (-435) trong kèo cược Home Away. Mặt khác, savic (xếp hạng ở 1664) đưa ra mẹo cược với +103 cho Over (Over/Under 37) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 10.3.

bazu80
bazu80
Xếp hạng 130/1788
Lợi nhuận : 53.2
Home Away
-435 for Alex De Minaur
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.30
savic
savic
Xếp hạng 1664/1788
Lợi nhuận : -99.14
Over/Under 37
+103 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.30

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Alex De Minaur - Adrian Mannarino theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, bazu80 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 5.28%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 2.3 bằng cách đặt cược 10 vào Alex De Minaur (-435) trong thị trường Home Away. Tiếp theo, có savic với tỷ suất lợi nhuận -4.02%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Over (+103) trong thị trường Over/Under 37. Lợi nhuận ước tính là 10.3.

bazu80
bazu80
Xếp hạng 502/1788
Hiệu suất : 5.28%
Home Away
-435 for Alex De Minaur
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.30
savic
savic
Xếp hạng 836/1788
Hiệu suất : -4.02%
Over/Under 37
+103 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.30

Mẹo cược của JohnnyBet cho Alex De Minaur - Adrian Mannarino bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! bazu80, với tham số ODI là 2.4 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -435 cho Alex De Minaur trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 2.3. savic (ODI: 0.68) đặt cược để kiếm lợi nhuận 10.3 bằng cách đặt 10 vào Over (+103) trong kèo cược Over/Under 37.

bazu80
bazu80
Xếp hạng 335/1788
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 2.4
Home Away
-435 for Alex De Minaur
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.30
savic
savic
Xếp hạng 510/1788
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 0.68
Over/Under 37
+103 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.30

Mẹo cược từ AI cho trận Alex De Minaur vs Adrian Mannarino

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Alex De Minaur vs Adrian Mannarino là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Alex De Minaur trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược -435, với số tiền đặt cược là 10, từ bazu80. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Over (+103) trong thị trường Over/Under 37 với số tiền cược là 10 từ savic.

Home Away
-435 for Alex De Minaur
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.30
Over/Under 37
+103 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.30

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Alex De Minaur vs Adrian Mannarino. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Alex De Minaur (tỷ lệ cược -435). Trong khi đó, một chiến thắng cho Adrian Mannarino (+361) nhận được 0% số phiếu bầu.

1 100%
2 0%

Alex De Minaur vs Adrian Mannarino Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -435 cho Alex De Minaur (Home Away)
Mẹo 2:
Tỷ lệ cược +103 cho Over (Over/Under 37)
Chơi có trách nhiệm 18+