26.08.2026 05:30 England Metro Bank One Day Cup Women 2026

Warwickshire (Nữ) - The Blaze (Nữ) Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Warwickshire (Nữ) và The Blaze (Nữ) sẽ diễn ra vào lúc 05:30 ngày 26.08.2026.

Warwickshire (Nữ)
The Blaze (Nữ)

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Warwickshire (Nữ) vs The Blaze (Nữ) được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''The Blaze (Nữ)'' ở tỷ lệ cược -196, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
The Blaze (Nữ)
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Warwickshire (Nữ) - The Blaze (Nữ) theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, DaBigBadWolf (xếp hạng 1273 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 5.1 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào The Blaze (Nữ) (-196) trong kèo cược Home Away.

DaBigBadWolf
DaBigBadWolf
Xếp hạng 1273/1271
Lợi nhuận : -225.56
Home Away
-196 for The Blaze (Nữ)
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.10

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Warwickshire (Nữ) - The Blaze (Nữ) theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, DaBigBadWolf (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -1.83%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 5.1 bằng cách đặt cược 10 vào The Blaze (Nữ) (-196) trong thị trường Home Away.

DaBigBadWolf
DaBigBadWolf
Xếp hạng 524/1271
Hiệu suất : -1.83%
Home Away
-196 for The Blaze (Nữ)
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.10

Mẹo cược của JohnnyBet cho Warwickshire (Nữ) - The Blaze (Nữ) bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! DaBigBadWolf, với tham số ODI là 23.66 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -196 cho The Blaze (Nữ) trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 5.1.

DaBigBadWolf
DaBigBadWolf
Xếp hạng 103/1271
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 23.66
Home Away
-196 for The Blaze (Nữ)
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.10

Mẹo cược từ AI cho trận Warwickshire (Nữ) vs The Blaze (Nữ)

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Warwickshire (Nữ) vs The Blaze (Nữ) là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào The Blaze (Nữ) trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược -196, với số tiền đặt cược là 10, từ DaBigBadWolf.

Home Away
-196 for The Blaze (Nữ)
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.10

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Warwickshire (Nữ) vs The Blaze (Nữ). Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho The Blaze (Nữ) (tỷ lệ cược -196). Một chiến thắng cho Warwickshire (Nữ) (+144) nhận được 0% số phiếu bầu.

1 0%
2 100%

Warwickshire (Nữ) vs The Blaze (Nữ) Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -196 cho The Blaze (Nữ) (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+