30.07.2026 11:00 United States WTA Memphis 2026

Tatiana Prozorova - Peyton Stearns Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Tatiana Prozorova và Peyton Stearns sẽ diễn ra vào lúc 11:00 ngày 30.07.2026.

Tatiana Prozorova
Peyton Stearns

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Tatiana Prozorova vs Peyton Stearns được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Tatiana Prozorova'' ở tỷ lệ cược +139, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Correct Score
2:0
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước
Home Away
Tatiana Prozorova
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Tatiana Prozorova - Peyton Stearns theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Antonhundballl (xếp hạng 149 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 13.9 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Tatiana Prozorova (+139) trong kèo cược Home Away. Mặt khác, RobertM86 (xếp hạng ở 2167) đưa ra mẹo cược với +233 cho 2:0 (Correct Score) bằng cách đặt cược 8 để có được lợi nhuận ước tính là 18.64.

Antonhundballl
Antonhundballl
Xếp hạng 149/2034
Lợi nhuận : 35.82
Home Away
+139 for Tatiana Prozorova
10/10
Lợi nhuận ước tính 13.90
RobertM86
RobertM86
Xếp hạng 2167/2034
Lợi nhuận : -843.5
Correct Score
+233 for 2:0
8/10
Lợi nhuận ước tính 18.64

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Tatiana Prozorova - Peyton Stearns theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, Antonhundballl (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 2.06%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 13.9 bằng cách đặt cược 10 vào Tatiana Prozorova (+139) trong thị trường Home Away. Tiếp theo, có RobertM86 với tỷ suất lợi nhuận -17.55%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 8 cho 2:0 (+233) trong thị trường Correct Score. Lợi nhuận ước tính là 18.64.

Antonhundballl
Antonhundballl
Xếp hạng 590/2034
Hiệu suất : 2.06%
Home Away
+139 for Tatiana Prozorova
10/10
Lợi nhuận ước tính 13.90
RobertM86
RobertM86
Xếp hạng 1391/2034
Hiệu suất : -17.55%
Correct Score
+233 for 2:0
8/10
Lợi nhuận ước tính 18.64

Mẹo cược của JohnnyBet cho Tatiana Prozorova - Peyton Stearns bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! Antonhundballl, với tham số ODI là 1426.82 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược +139 cho Tatiana Prozorova trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 13.9. RobertM86 (ODI: -123.23) đặt cược để kiếm lợi nhuận 18.64 bằng cách đặt 8 vào 2:0 (+233) trong kèo cược Correct Score.

Antonhundballl
Antonhundballl
Xếp hạng 3/2034
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 1426.82
Home Away
+139 for Tatiana Prozorova
10/10
Lợi nhuận ước tính 13.90
RobertM86
RobertM86
Xếp hạng 2177/2034
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -123.23
Correct Score
+233 for 2:0
8/10
Lợi nhuận ước tính 18.64

Mẹo cược từ AI cho trận Tatiana Prozorova vs Peyton Stearns

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Tatiana Prozorova vs Peyton Stearns là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào 2:0 trong thị trường Correct Score, với tỷ lệ cược +233, với số tiền đặt cược là 8, từ RobertM86. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Tatiana Prozorova (+139) trong thị trường Home Away với số tiền cược là 10 từ Antonhundballl.

Correct Score
+233 for 2:0
8/10
Lợi nhuận ước tính 18.64
Home Away
+139 for Tatiana Prozorova
10/10
Lợi nhuận ước tính 13.90

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Tatiana Prozorova vs Peyton Stearns. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Tatiana Prozorova (tỷ lệ cược +139). Trong khi đó, một chiến thắng cho Peyton Stearns (-156) nhận được 0% số phiếu bầu.

1 100%
2 0%
Dự đoán:
Tỷ lệ cược +233 cho Tatiana Prozorova 2:0 Peyton Stearns

Tatiana Prozorova vs Peyton Stearns Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +139 cho Tatiana Prozorova (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+