23.10.2026 10:00 • Belgium • ATP Brussels 2026

Tallon Griekspoor - Jiri Lehecka Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Tallon Griekspoor và Jiri Lehecka sẽ diễn ra vào lúc 10:00 ngày 23.10.2026.

Tallon Griekspoor
—
Jiri Lehecka

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Tallon Griekspoor vs Jiri Lehecka được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Tallon Griekspoor'' ở tỷ lệ cược +247, được 2 trong tổng số 2 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Tallon Griekspoor
100%
2 trong số 2 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Tallon Griekspoor - Jiri Lehecka theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Glory to Ukraine3.0🇺🇦⚽ (xếp hạng 1832 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 19.76 lợi nhuận bằng cách đặt cược 8 vào Tallon Griekspoor (+247) trong kèo cược Home Away. Mặt khác, Zhubiitis (xếp hạng ở 2023) đưa ra mẹo cược với +247 cho Tallon Griekspoor (Home Away) bằng cách đặt cược 8 để có được lợi nhuận ước tính là 19.76.

Glory to Ukraine3.0🇺🇦⚽
Glory to Ukraine3.0🇺🇦⚽
Xếp hạng 1832/1956
Lợi nhuận : -336.06
Home Away
+247 for Tallon Griekspoor
8/10
Lợi nhuận ước tính 19.76
Zhubiitis
Zhubiitis
Xếp hạng 2023/1956
Lợi nhuận : -1987.52
Home Away
+247 for Tallon Griekspoor
8/10
Lợi nhuận ước tính 19.76

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Tallon Griekspoor - Jiri Lehecka theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, Zhubiitis (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -3.21%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 19.76 bằng cách đặt cược 8 vào Tallon Griekspoor (+247) trong thị trường Home Away. Tiếp theo, có Glory to Ukraine3.0🇺🇦⚽ với tỷ suất lợi nhuận -3.33%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 8 cho Tallon Griekspoor (+247) trong thị trường Home Away. Lợi nhuận ước tính là 19.76.

Zhubiitis
Zhubiitis
Xếp hạng 865/1956
Hiệu suất : -3.21%
Home Away
+247 for Tallon Griekspoor
8/10
Lợi nhuận ước tính 19.76
Glory to Ukraine3.0🇺🇦⚽
Glory to Ukraine3.0🇺🇦⚽
Xếp hạng 877/1956
Hiệu suất : -3.33%
Home Away
+247 for Tallon Griekspoor
8/10
Lợi nhuận ước tính 19.76

Mẹo cược của JohnnyBet cho Tallon Griekspoor - Jiri Lehecka bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! Glory to Ukraine3.0🇺🇦⚽, với tham số ODI là 47.05 đặt cược 8 vào tỷ lệ cược +247 cho Tallon Griekspoor trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 19.76. Zhubiitis (ODI: -9.81) đặt cược để kiếm lợi nhuận 19.76 bằng cách đặt 8 vào Tallon Griekspoor (+247) trong kèo cược Home Away.

Glory to Ukraine3.0🇺🇦⚽
Glory to Ukraine3.0🇺🇦⚽
Xếp hạng 103/1956
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 47.05
Home Away
+247 for Tallon Griekspoor
8/10
Lợi nhuận ước tính 19.76
Zhubiitis
Zhubiitis
Xếp hạng 1796/1956
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -9.81
Home Away
+247 for Tallon Griekspoor
8/10
Lợi nhuận ước tính 19.76

Mẹo cược từ AI cho trận Tallon Griekspoor vs Jiri Lehecka

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Tallon Griekspoor vs Jiri Lehecka là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Tallon Griekspoor trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược +247, với số tiền đặt cược là 8, từ Glory to Ukraine3.0🇺🇦⚽. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Tallon Griekspoor (+247) trong thị trường Home Away với số tiền cược là 8 từ Zhubiitis.

Home Away
+247 for Tallon Griekspoor
8/10
Lợi nhuận ước tính 19.76
Home Away
+247 for Tallon Griekspoor
8/10
Lợi nhuận ước tính 19.76

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Tallon Griekspoor vs Jiri Lehecka. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Tallon Griekspoor (tỷ lệ cược +247). Trong khi đó, một chiến thắng cho Jiri Lehecka (-263) nhận được 0% số phiếu bầu.

1 100%
2 0%

Tallon Griekspoor vs Jiri Lehecka Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +247 cho Tallon Griekspoor (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+