02.08.2026 17:10 Canada WTA Toronto 2026

Talia Gibson - Elisabetta Cocciaretto Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Talia Gibson và Elisabetta Cocciaretto sẽ diễn ra vào lúc 17:10 ngày 02.08.2026.

Talia Gibson
Elisabetta Cocciaretto

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Talia Gibson vs Elisabetta Cocciaretto được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Elisabetta Cocciaretto'' ở tỷ lệ cược -154, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Elisabetta Cocciaretto
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước
Correct Score
2:1
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Talia Gibson - Elisabetta Cocciaretto theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Grzich76 (xếp hạng 487 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 30.4 lợi nhuận bằng cách đặt cược 8 vào 2:1 (+380) trong kèo cược Correct Score. Mặt khác, Wilhelmine (xếp hạng ở 523) đưa ra mẹo cược với -154 cho Elisabetta Cocciaretto (Home Away) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 6.5.

Grzich76
Grzich76
Xếp hạng 487/584
Lợi nhuận : -41.4
Correct Score
+380 for 2:1
8/10
Lợi nhuận ước tính 30.40
Wilhelmine
Wilhelmine
Xếp hạng 523/584
Lợi nhuận : -96.82
Home Away
-154 for Elisabetta Cocciaretto
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.50

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Talia Gibson - Elisabetta Cocciaretto theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, Wilhelmine (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -2.93%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 6.5 bằng cách đặt cược 10 vào Elisabetta Cocciaretto (-154) trong thị trường Home Away. Tiếp theo, có Grzich76 với tỷ suất lợi nhuận -7.26%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 8 cho 2:1 (+380) trong thị trường Correct Score. Lợi nhuận ước tính là 30.4.

Wilhelmine
Wilhelmine
Xếp hạng 299/584
Hiệu suất : -2.93%
Home Away
-154 for Elisabetta Cocciaretto
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.50
Grzich76
Grzich76
Xếp hạng 337/584
Hiệu suất : -7.26%
Correct Score
+380 for 2:1
8/10
Lợi nhuận ước tính 30.40

Mẹo cược của JohnnyBet cho Talia Gibson - Elisabetta Cocciaretto bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! Grzich76, với tham số ODI là 3.54 đặt cược 8 vào tỷ lệ cược +380 cho 2:1 trong thị trường Correct Score. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 30.4. Wilhelmine (ODI: -9.71) đặt cược để kiếm lợi nhuận 6.5 bằng cách đặt 10 vào Elisabetta Cocciaretto (-154) trong kèo cược Home Away.

Grzich76
Grzich76
Xếp hạng 43/584
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 3.54
Correct Score
+380 for 2:1
8/10
Lợi nhuận ước tính 30.40
Wilhelmine
Wilhelmine
Xếp hạng 523/584
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -9.71
Home Away
-154 for Elisabetta Cocciaretto
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.50

Mẹo cược từ AI cho trận Talia Gibson vs Elisabetta Cocciaretto

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Talia Gibson vs Elisabetta Cocciaretto là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào 2:1 trong thị trường Correct Score, với tỷ lệ cược +380, với số tiền đặt cược là 8, từ Grzich76. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Elisabetta Cocciaretto (-154) trong thị trường Home Away với số tiền cược là 10 từ Wilhelmine.

Correct Score
+380 for 2:1
8/10
Lợi nhuận ước tính 30.40
Home Away
-154 for Elisabetta Cocciaretto
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.50

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Talia Gibson vs Elisabetta Cocciaretto. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Elisabetta Cocciaretto (tỷ lệ cược -154). Một chiến thắng cho Talia Gibson nhận được 0% số phiếu bầu.

1 0%
2 100%
Dự đoán:
Tỷ lệ cược +380 cho Talia Gibson 2:1 Elisabetta Cocciaretto

Talia Gibson vs Elisabetta Cocciaretto Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -154 cho Elisabetta Cocciaretto (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+