28.08.2026 07:30 Malaysia Super League 2026/2027

Sabah FC - Penang FC Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Sabah FC và Penang FC sẽ diễn ra vào lúc 07:30 ngày 28.08.2026.

Sabah FC
Sabah FC
Penang FC
Penang FC

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Sabah FC vs Penang FC được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Draw Away' với kết quả dự đoán ''Penang FC'' ở tỷ lệ cược +105, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Draw Away
Penang FC
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Sabah FC - Penang FC theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, abreujg78 (xếp hạng 1464 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 10.5 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Penang FC (+105) trong kèo cược Home Draw Away.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1464/1302
Lợi nhuận : -8356.68
Home Draw Away
+105 for Penang FC
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.50

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Sabah FC - Penang FC theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, abreujg78 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -19.13%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 10.5 bằng cách đặt cược 10 vào Penang FC (+105) trong thị trường Home Draw Away.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1057/1302
Hiệu suất : -19.13%
Home Draw Away
+105 for Penang FC
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.50

Mẹo cược của JohnnyBet cho Sabah FC - Penang FC bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! abreujg78, với tham số ODI là -10712.6 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược +105 cho Penang FC trong thị trường Home Draw Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 10.5.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1462/1302
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -10712.6
Home Draw Away
+105 for Penang FC
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.50

Mẹo cược từ AI cho trận Sabah FC vs Penang FC

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Sabah FC vs Penang FC là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Penang FC trong thị trường Home Draw Away, với tỷ lệ cược +105, với số tiền đặt cược là 10, từ abreujg78.

Home Draw Away
+105 for Penang FC
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.50

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Sabah FC vs Penang FC. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu là chiến thắng cho Penang FC (tỷ lệ cược +105). Chiến thắng cho Sabah FC (-114) đã thu thập được 0% số phiếu, cùng với 0% dự đoán hoà (+252).

1 0%
X 0%
2 100%

Sabah FC vs Penang FC Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +105 cho Penang FC (Home Draw Away)
Chơi có trách nhiệm 18+