25.10.2026 09:50 • France • ATP Challenger Brest 2026

Ryan Peniston - Benjamin Hassan Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Ryan Peniston và Benjamin Hassan sẽ diễn ra vào lúc 09:50 ngày 25.10.2026.

Ryan Peniston
—
Benjamin Hassan

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Ryan Peniston vs Benjamin Hassan được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Ryan Peniston'' ở tỷ lệ cược +108, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Ryan Peniston
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Ryan Peniston - Benjamin Hassan theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, gergi1505 (xếp hạng 2015 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 10.8 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Ryan Peniston (+108) trong kèo cược Home Away.

gergi1505
gergi1505
Xếp hạng 2015/1985
Lợi nhuận : -944.6
Home Away
+108 for Ryan Peniston
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.80

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Ryan Peniston - Benjamin Hassan theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, gergi1505 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -4.93%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 10.8 bằng cách đặt cược 10 vào Ryan Peniston (+108) trong thị trường Home Away.

gergi1505
gergi1505
Xếp hạng 1004/1985
Hiệu suất : -4.93%
Home Away
+108 for Ryan Peniston
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.80

Mẹo cược của JohnnyBet cho Ryan Peniston - Benjamin Hassan bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! gergi1505, với tham số ODI là -789.32 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược +108 cho Ryan Peniston trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 10.8.

gergi1505
gergi1505
Xếp hạng 2074/1985
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -789.32
Home Away
+108 for Ryan Peniston
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.80

Mẹo cược từ AI cho trận Ryan Peniston vs Benjamin Hassan

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Ryan Peniston vs Benjamin Hassan là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Ryan Peniston trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược +108, với số tiền đặt cược là 10, từ gergi1505.

Home Away
+108 for Ryan Peniston
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.80

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Ryan Peniston vs Benjamin Hassan. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Ryan Peniston (tỷ lệ cược +108). Trong khi đó, một chiến thắng cho Benjamin Hassan (-135) nhận được 0% số phiếu bầu.

1 100%
2 0%

Ryan Peniston vs Benjamin Hassan Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +108 cho Ryan Peniston (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+