27.09.2026 11:30 • World • Laver Cup, Singles 2026

Rafael Jodar - Taylor Harry Fritz Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Rafael Jodar và Taylor Harry Fritz sẽ diễn ra vào lúc 11:30 ngày 27.09.2026.

Rafael Jodar
—
Taylor Harry Fritz

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Rafael Jodar vs Taylor Harry Fritz được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Taylor Harry Fritz'' ở tỷ lệ cược -135, được 3 trong tổng số 5 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Taylor Harry Fritz
60%
3 trong số 5 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Rafael Jodar - Taylor Harry Fritz theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Yadavji (xếp hạng 359 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 8.6 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Taylor Harry Fritz (-116) trong kèo cược Home Away. Mặt khác, pojterher (xếp hạng ở 1616) đưa ra mẹo cược với -145 cho Taylor Harry Fritz (Home Away) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 6.9. Tipster người mách nước có lợi nhuận cao thứ ba (1675 trong mùa giải này), Chispitin77 ước tính sẽ thu được 9.2 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào -109 cho Rafael Jodar trong thị trường Home Away.

Yadavji
Yadavji
Xếp hạng 359/1684
Lợi nhuận : 8.7
Home Away
-116 for Taylor Harry Fritz
10/10
Lợi nhuận ước tính 8.60
pojterher
pojterher
Xếp hạng 1616/1684
Lợi nhuận : -334.3
Home Away
-145 for Taylor Harry Fritz
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.90
Chispitin77
Chispitin77
Xếp hạng 1675/1684
Lợi nhuận : -482.66
Home Away
-109 for Rafael Jodar
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.20
Zhubiitis
Zhubiitis
Xếp hạng 1776/1684
Lợi nhuận : -1476.62
Home Away
+110 for Rafael Jodar
10/10
Lợi nhuận ước tính 11.00
Jarecczak
Jarecczak
Xếp hạng 1787/1684
Lợi nhuận : -2004.02
Home Away
-135 for Taylor Harry Fritz
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.40

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Rafael Jodar - Taylor Harry Fritz theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, Yadavji (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 1.73%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 8.6 bằng cách đặt cược 10 vào Taylor Harry Fritz (-116) trong thị trường Home Away. Tiếp theo, có pojterher với tỷ suất lợi nhuận -2.21%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Taylor Harry Fritz (-145) trong thị trường Home Away. Lợi nhuận ước tính là 6.9. Zhubiitis (tỷ suất lợi nhuận -3.77%) đã chọn mức cược +110 cho Rafael Jodar trong thị trường Home Away. Đặt cược 10 sẽ mang lại lợi nhuận 11.0 nếu đúng.

Yadavji
Yadavji
Xếp hạng 486/1684
Hiệu suất : 1.73%
Home Away
-116 for Taylor Harry Fritz
10/10
Lợi nhuận ước tính 8.60
pojterher
pojterher
Xếp hạng 662/1684
Hiệu suất : -2.21%
Home Away
-145 for Taylor Harry Fritz
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.90
Zhubiitis
Zhubiitis
Xếp hạng 768/1684
Hiệu suất : -3.77%
Home Away
+110 for Rafael Jodar
10/10
Lợi nhuận ước tính 11.00
Jarecczak
Jarecczak
Xếp hạng 923/1684
Hiệu suất : -6.07%
Home Away
-135 for Taylor Harry Fritz
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.40
Chispitin77
Chispitin77
Xếp hạng 964/1684
Hiệu suất : -6.73%
Home Away
-109 for Rafael Jodar
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.20

Mẹo cược của JohnnyBet cho Rafael Jodar - Taylor Harry Fritz bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! Yadavji, với tham số ODI là 11.85 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -116 cho Taylor Harry Fritz trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 8.6. pojterher (ODI: -19.26) đặt cược để kiếm lợi nhuận 6.9 bằng cách đặt 10 vào Taylor Harry Fritz (-145) trong kèo cược Home Away. Xếp thứ ba trong bảng xếp hạng chung (ODI: -25.6), Chispitin77, đã chọn thị trường Home Away bằng cách đặt cược 10 với tỷ lệ cược -109 cho Rafael Jodar, ước tính lợi nhuận là 9.2.

Yadavji
Yadavji
Xếp hạng 182/1684
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 11.85
Home Away
-116 for Taylor Harry Fritz
10/10
Lợi nhuận ước tính 8.60
pojterher
pojterher
Xếp hạng 1645/1684
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -19.26
Home Away
-145 for Taylor Harry Fritz
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.90
Chispitin77
Chispitin77
Xếp hạng 1666/1684
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -25.6
Home Away
-109 for Rafael Jodar
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.20
Zhubiitis
Zhubiitis
Xếp hạng 1711/1684
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -53.37
Home Away
+110 for Rafael Jodar
10/10
Lợi nhuận ước tính 11.00
Jarecczak
Jarecczak
Xếp hạng 1779/1684
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -628.92
Home Away
-135 for Taylor Harry Fritz
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.40

Mẹo cược từ AI cho trận Rafael Jodar vs Taylor Harry Fritz

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Rafael Jodar vs Taylor Harry Fritz là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Taylor Harry Fritz trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược -116, với số tiền đặt cược là 10, từ Yadavji. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Taylor Harry Fritz (-145) trong thị trường Home Away với số tiền cược là 10 từ pojterher. Theo thuật toán thì kèo cược có khả năng thắng cao thứ ba là Rafael Jodar trong thị trường Home Away, trong đó Chispitin77 đang đặt 10 với tỷ lệ cược là -109.

Home Away
-116 for Taylor Harry Fritz
10/10
Lợi nhuận ước tính 8.60
Home Away
-145 for Taylor Harry Fritz
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.90
Home Away
-109 for Rafael Jodar
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.20
Home Away
+110 for Rafael Jodar
10/10
Lợi nhuận ước tính 11.00
Home Away
-135 for Taylor Harry Fritz
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.40

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Rafael Jodar vs Taylor Harry Fritz. Dự đoán hàng đầu, với 60% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Taylor Harry Fritz (tỷ lệ cược -135). Một chiến thắng cho Rafael Jodar (+110) nhận được 40% số phiếu bầu.

1 40%
2 60%

Rafael Jodar vs Taylor Harry Fritz Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -116 cho Taylor Harry Fritz (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+