26.08.2026 13:00 Egypt Premier League 2026/2027

Petrojet - Talaea El Gaish Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Petrojet và Talaea El Gaish sẽ diễn ra vào lúc 13:00 ngày 26.08.2026.

Petrojet
Petrojet
Talaea El Gaish
Talaea El Gaish

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Petrojet vs Talaea El Gaish được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Draw No Bet' với kết quả dự đoán ''Talaea El Gaish'' ở tỷ lệ cược -152, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Draw Away
Draw
50%
1 trong số 2 tipster người mách nước
Over/Under 2.25
Under
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước
Draw No Bet
Talaea El Gaish
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Petrojet - Talaea El Gaish theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Killa Bin (xếp hạng 254 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 6.6 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Talaea El Gaish (-152) trong kèo cược Draw No Bet. Mặt khác, betterman (xếp hạng ở 1403) đưa ra mẹo cược với +171 cho Draw (Home Draw Away) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 17.1. Tipster người mách nước có lợi nhuận cao thứ ba (1406 trong mùa giải này), abreujg78 ước tính sẽ thu được 14.8 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào +148 cho Talaea El Gaish trong thị trường Home Draw Away.

Killa Bin
Killa Bin
Xếp hạng 254/1270
Lợi nhuận : 14.65
Draw No Bet
-152 for Talaea El Gaish
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.60
Killa Bin
Killa Bin
Xếp hạng 254/1270
Lợi nhuận : 14.65
Over/Under 2.25
-161 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.20
betterman
betterman
Xếp hạng 1403/1270
Lợi nhuận : -1871.64
Home Draw Away
+171 for Draw
10/10
Lợi nhuận ước tính 17.10
abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1406/1270
Lợi nhuận : -6727.13
Home Draw Away
+148 for Talaea El Gaish
10/10
Lợi nhuận ước tính 14.80

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Petrojet - Talaea El Gaish theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, Killa Bin (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 0.32%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 6.6 bằng cách đặt cược 10 vào Talaea El Gaish (-152) trong thị trường Draw No Bet. Tiếp theo, có betterman với tỷ suất lợi nhuận -7.03%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Draw (+171) trong thị trường Home Draw Away. Lợi nhuận ước tính là 17.1. abreujg78 (tỷ suất lợi nhuận -19.93%) đã chọn mức cược +148 cho Talaea El Gaish trong thị trường Home Draw Away. Đặt cược 10 sẽ mang lại lợi nhuận 14.8 nếu đúng.

Killa Bin
Killa Bin
Xếp hạng 425/1270
Hiệu suất : 0.32%
Draw No Bet
-152 for Talaea El Gaish
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.60
Killa Bin
Killa Bin
Xếp hạng 425/1270
Hiệu suất : 0.32%
Over/Under 2.25
-161 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.20
betterman
betterman
Xếp hạng 739/1270
Hiệu suất : -7.03%
Home Draw Away
+171 for Draw
10/10
Lợi nhuận ước tính 17.10
abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1014/1270
Hiệu suất : -19.93%
Home Draw Away
+148 for Talaea El Gaish
10/10
Lợi nhuận ước tính 14.80

Mẹo cược của JohnnyBet cho Petrojet - Talaea El Gaish bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! Killa Bin, với tham số ODI là 0.82 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -152 cho Talaea El Gaish trong thị trường Draw No Bet. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 6.6. betterman (ODI: -643.69) đặt cược để kiếm lợi nhuận 17.1 bằng cách đặt 10 vào Draw (+171) trong kèo cược Home Draw Away. Xếp thứ ba trong bảng xếp hạng chung (ODI: -9101.14), abreujg78, đã chọn thị trường Home Draw Away bằng cách đặt cược 10 với tỷ lệ cược +148 cho Talaea El Gaish, ước tính lợi nhuận là 14.8.

Killa Bin
Killa Bin
Xếp hạng 367/1270
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 0.82
Draw No Bet
-152 for Talaea El Gaish
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.60
Killa Bin
Killa Bin
Xếp hạng 367/1270
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 0.82
Over/Under 2.25
-161 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.20
betterman
betterman
Xếp hạng 1396/1270
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -643.69
Home Draw Away
+171 for Draw
10/10
Lợi nhuận ước tính 17.10
abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1404/1270
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -9101.14
Home Draw Away
+148 for Talaea El Gaish
10/10
Lợi nhuận ước tính 14.80

Mẹo cược từ AI cho trận Petrojet vs Talaea El Gaish

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Petrojet vs Talaea El Gaish là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Talaea El Gaish trong thị trường Draw No Bet, với tỷ lệ cược -152, với số tiền đặt cược là 10, từ Killa Bin. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Draw (+171) trong thị trường Home Draw Away với số tiền cược là 10 từ betterman. Theo thuật toán thì kèo cược có khả năng thắng cao thứ ba là Talaea El Gaish trong thị trường Home Draw Away, trong đó abreujg78 đang đặt 10 với tỷ lệ cược là +148.

Draw No Bet
-152 for Talaea El Gaish
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.60
Over/Under 2.25
-161 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.20
Home Draw Away
+171 for Draw
10/10
Lợi nhuận ước tính 17.10
Home Draw Away
+148 for Talaea El Gaish
10/10
Lợi nhuận ước tính 14.80

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Petrojet vs Talaea El Gaish. Dự đoán hàng đầu, với 50% số phiếu, là kết quả hoà (tỷ lệ cược với +171). Chiến thắng cho Petrojet (+247) đã thu thập được 0%. 50% dự đoán chiến thắng cho Talaea El Gaish (+148).

1 0%
X 50%
2 50%

Petrojet vs Talaea El Gaish Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -152 cho Talaea El Gaish (Draw No Bet)
Mẹo 2:
Tỷ lệ cược -161 cho Under (Over/Under 2.25)
Chơi có trách nhiệm 18+