24.10.2026 10:00 • England • League One 2026/2027

Oxford United - Bradford City Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Oxford United và Bradford City sẽ diễn ra vào lúc 10:00 ngày 24.10.2026.

Oxford United
Oxford United
—
Bradford City
Bradford City

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Oxford United vs Bradford City được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Draw Away' với kết quả dự đoán ''Oxford United'' ở tỷ lệ cược +163, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Draw Away
Oxford United
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước
Correct Score
1:1
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Oxford United - Bradford City theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, EROY (xếp hạng 1783 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 16.3 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Oxford United (+163) trong kèo cược Home Draw Away. Mặt khác, Grzich76 (xếp hạng ở 1989) đưa ra mẹo cược với +570 cho 1:1 (Correct Score) bằng cách đặt cược 6 để có được lợi nhuận ước tính là 34.2.

EROY
EROY
Xếp hạng 1783/1966
Lợi nhuận : -253.28
Home Draw Away
+163 for Oxford United
10/10
Lợi nhuận ước tính 16.30
Grzich76
Grzich76
Xếp hạng 1989/1966
Lợi nhuận : -945.62
Correct Score
+570 for 1:1
6/10
Lợi nhuận ước tính 34.20

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Oxford United - Bradford City theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, EROY (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -2.95%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 16.3 bằng cách đặt cược 10 vào Oxford United (+163) trong thị trường Home Draw Away. Tiếp theo, có Grzich76 với tỷ suất lợi nhuận -4.08%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 6 cho 1:1 (+570) trong thị trường Correct Score. Lợi nhuận ước tính là 34.2.

EROY
EROY
Xếp hạng 835/1966
Hiệu suất : -2.95%
Home Draw Away
+163 for Oxford United
10/10
Lợi nhuận ước tính 16.30
Grzich76
Grzich76
Xếp hạng 926/1966
Hiệu suất : -4.08%
Correct Score
+570 for 1:1
6/10
Lợi nhuận ước tính 34.20

Mẹo cược của JohnnyBet cho Oxford United - Bradford City bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! Grzich76, với tham số ODI là 46.21 đặt cược 6 vào tỷ lệ cược +570 cho 1:1 trong thị trường Correct Score. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 34.2. EROY (ODI: 11.8) đặt cược để kiếm lợi nhuận 16.3 bằng cách đặt 10 vào Oxford United (+163) trong kèo cược Home Draw Away.

Grzich76
Grzich76
Xếp hạng 105/1966
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 46.21
Correct Score
+570 for 1:1
6/10
Lợi nhuận ước tính 34.20
EROY
EROY
Xếp hạng 220/1966
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 11.8
Home Draw Away
+163 for Oxford United
10/10
Lợi nhuận ước tính 16.30

Mẹo cược từ AI cho trận Oxford United vs Bradford City

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Oxford United vs Bradford City là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Oxford United trong thị trường Home Draw Away, với tỷ lệ cược +163, với số tiền đặt cược là 10, từ EROY. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào 1:1 (+570) trong thị trường Correct Score với số tiền cược là 6 từ Grzich76.

Home Draw Away
+163 for Oxford United
10/10
Lợi nhuận ước tính 16.30
Correct Score
+570 for 1:1
6/10
Lợi nhuận ước tính 34.20

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Oxford United vs Bradford City. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu là chiến thắng cho Oxford United (tỷ lệ cược là +163). Trong khi đó, chiến thắng cho Bradford City (+175) đã nhận được 0% số phiếu, với 0% dự đoán là hòa (+228).

1 100%
X 0%
2 0%
Dự đoán:
Tỷ lệ cược +570 cho Oxford United 1:1 Bradford City

Oxford United vs Bradford City Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +163 cho Oxford United (Home Draw Away)
Chơi có trách nhiệm 18+