01.08.2026 08:30 Germany ITF W75 Hechingen 2026

Nuria Brancaccio - Palicova Barbora Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Nuria Brancaccio và Palicova Barbora sẽ diễn ra vào lúc 08:30 ngày 01.08.2026.

Nuria Brancaccio
Palicova Barbora

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Nuria Brancaccio vs Palicova Barbora được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Nuria Brancaccio'' ở tỷ lệ cược -208, được 3 trong tổng số 3 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Nuria Brancaccio
100%
3 trong số 3 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Nuria Brancaccio - Palicova Barbora theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, maer20 (xếp hạng 1 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 4.8 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Nuria Brancaccio (-208) trong kèo cược Home Away. Mặt khác, fizz06 (xếp hạng ở 1) đưa ra mẹo cược với -208 cho Nuria Brancaccio (Home Away) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 4.8.

maer20
maer20
Xếp hạng 1/434
Lợi nhuận : 0.0
Home Away
-208 for Nuria Brancaccio
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.80
fizz06
fizz06
Xếp hạng 1/434
Lợi nhuận : 0.0
Home Away
-208 for Nuria Brancaccio
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.80
Home Away
-208 for Nuria Brancaccio
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.80

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Nuria Brancaccio - Palicova Barbora theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, maer20 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 0.0%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 4.8 bằng cách đặt cược 10 vào Nuria Brancaccio (-208) trong thị trường Home Away. Tiếp theo, có fizz06 với tỷ suất lợi nhuận 0.0%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Nuria Brancaccio (-208) trong thị trường Home Away. Lợi nhuận ước tính là 4.8.

maer20
maer20
Xếp hạng 1/434
Hiệu suất : 0.0%
Home Away
-208 for Nuria Brancaccio
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.80
fizz06
fizz06
Xếp hạng 1/434
Hiệu suất : 0.0%
Home Away
-208 for Nuria Brancaccio
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.80
Home Away
-208 for Nuria Brancaccio
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.80

Mẹo cược của JohnnyBet cho Nuria Brancaccio - Palicova Barbora bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! maer20, với tham số ODI là 0.0 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -208 cho Nuria Brancaccio trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 4.8. fizz06 (ODI: 0.0) đặt cược để kiếm lợi nhuận 4.8 bằng cách đặt 10 vào Nuria Brancaccio (-208) trong kèo cược Home Away.

maer20
maer20
Xếp hạng 1/434
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 0.0
Home Away
-208 for Nuria Brancaccio
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.80
fizz06
fizz06
Xếp hạng 1/434
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 0.0
Home Away
-208 for Nuria Brancaccio
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.80
Home Away
-208 for Nuria Brancaccio
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.80

Mẹo cược từ AI cho trận Nuria Brancaccio vs Palicova Barbora

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Nuria Brancaccio vs Palicova Barbora là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Nuria Brancaccio trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược -208, với số tiền đặt cược là 10, từ maer20. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Nuria Brancaccio (-208) trong thị trường Home Away với số tiền cược là 10 từ fizz06. Theo thuật toán thì kèo cược có khả năng thắng cao thứ ba là Nuria Brancaccio trong thị trường Home Away, trong đó radinho đang đặt 10 với tỷ lệ cược là -208.

Home Away
-208 for Nuria Brancaccio
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.80
Home Away
-208 for Nuria Brancaccio
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.80
Home Away
-208 for Nuria Brancaccio
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.80

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Nuria Brancaccio vs Palicova Barbora. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Nuria Brancaccio (tỷ lệ cược -208). Trong khi đó, một chiến thắng cho Palicova Barbora (+150) nhận được 0% số phiếu bầu.

1 100%
2 0%

Nuria Brancaccio vs Palicova Barbora Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -208 cho Nuria Brancaccio (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+