28.07.2026 03:30 Turkey ATP Challenger Samsun 2026

Max Basing - Sidharth Rawat Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Max Basing và Sidharth Rawat sẽ diễn ra vào lúc 03:30 ngày 28.07.2026.

Max Basing
Sidharth Rawat

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Max Basing vs Sidharth Rawat được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Sidharth Rawat'' ở tỷ lệ cược +513, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Sidharth Rawat
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Max Basing - Sidharth Rawat theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, abreujg78 (xếp hạng 2157 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 30.78 lợi nhuận bằng cách đặt cược 6 vào Sidharth Rawat (+513) trong kèo cược Home Away.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 2157/2009
Lợi nhuận : -1269.79
Home Away
+513 for Sidharth Rawat
6/10
Lợi nhuận ước tính 30.78

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Max Basing - Sidharth Rawat theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, abreujg78 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -12.3%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 30.78 bằng cách đặt cược 6 vào Sidharth Rawat (+513) trong thị trường Home Away.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1226/2009
Hiệu suất : -12.3%
Home Away
+513 for Sidharth Rawat
6/10
Lợi nhuận ước tính 30.78

Mẹo cược của JohnnyBet cho Max Basing - Sidharth Rawat bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! abreujg78, với tham số ODI là -237.17 đặt cược 6 vào tỷ lệ cược +513 cho Sidharth Rawat trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 30.78.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 2162/2009
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -237.17
Home Away
+513 for Sidharth Rawat
6/10
Lợi nhuận ước tính 30.78

Mẹo cược từ AI cho trận Max Basing vs Sidharth Rawat

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Max Basing vs Sidharth Rawat là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Sidharth Rawat trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược +513, với số tiền đặt cược là 6, từ abreujg78.

Home Away
+513 for Sidharth Rawat
6/10
Lợi nhuận ước tính 30.78

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Max Basing vs Sidharth Rawat. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Sidharth Rawat (tỷ lệ cược +513). Một chiến thắng cho Max Basing (-714) nhận được 0% số phiếu bầu.

1 0%
2 100%

Max Basing vs Sidharth Rawat Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +513 cho Sidharth Rawat (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+