23.09.2026 08:00 Portugal WTA 125K Porto 2026

Matilde Jorge - Sinja Kraus Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Matilde Jorge và Sinja Kraus sẽ diễn ra vào lúc 08:00 ngày 23.09.2026.

Matilde Jorge
Sinja Kraus

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Matilde Jorge vs Sinja Kraus được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Sinja Kraus'' ở tỷ lệ cược -204, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Over/Under 22.5
Under
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước
Home Away
Sinja Kraus
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Matilde Jorge - Sinja Kraus theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, DaBigBadWolf (xếp hạng 1657 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 4.9 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Sinja Kraus (-204) trong kèo cược Home Away.

DaBigBadWolf
DaBigBadWolf
Xếp hạng 1657/1647
Lợi nhuận : -783.72
Home Away
-204 for Sinja Kraus
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.90
DaBigBadWolf
DaBigBadWolf
Xếp hạng 1657/1647
Lợi nhuận : -783.72
Over/Under 22.5
-149 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.70

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Matilde Jorge - Sinja Kraus theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, DaBigBadWolf (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -2.79%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 4.9 bằng cách đặt cược 10 vào Sinja Kraus (-204) trong thị trường Home Away.

DaBigBadWolf
DaBigBadWolf
Xếp hạng 675/1647
Hiệu suất : -2.79%
Home Away
-204 for Sinja Kraus
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.90
DaBigBadWolf
DaBigBadWolf
Xếp hạng 675/1647
Hiệu suất : -2.79%
Over/Under 22.5
-149 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.70

Mẹo cược của JohnnyBet cho Matilde Jorge - Sinja Kraus bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! DaBigBadWolf, với tham số ODI là -6.37 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -204 cho Sinja Kraus trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 4.9.

DaBigBadWolf
DaBigBadWolf
Xếp hạng 1468/1647
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -6.37
Home Away
-204 for Sinja Kraus
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.90
DaBigBadWolf
DaBigBadWolf
Xếp hạng 1468/1647
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -6.37
Over/Under 22.5
-149 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.70

Mẹo cược từ AI cho trận Matilde Jorge vs Sinja Kraus

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Matilde Jorge vs Sinja Kraus là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Sinja Kraus trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược -204, với số tiền đặt cược là 10, từ DaBigBadWolf.

Home Away
-204 for Sinja Kraus
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.90
Over/Under 22.5
-149 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.70

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Matilde Jorge vs Sinja Kraus. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Sinja Kraus (tỷ lệ cược -204). Một chiến thắng cho Matilde Jorge (+169) nhận được 0% số phiếu bầu.

1 0%
2 100%

Matilde Jorge vs Sinja Kraus Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -204 cho Sinja Kraus (Home Away)
Mẹo 2:
Tỷ lệ cược -149 cho Under (Over/Under 22.5)
Chơi có trách nhiệm 18+